[dgroup9x] PTU - không ngừng phát triển - Cấp ngay VPS add sẵn acc premium !

Server 1: Thêm acc premium Extabit- Các bạn thay file: JDownloader-Update27052013.rar vào Jdownloader cũ.

mình đã nộp phí duy trì qua đông á, check hộ mình nhé

Nick RDP cậu là gì, cậu nộp phí duy trì tháng 6 hay ntn vậy sao gửi mình 60k vậy ?

refback tháng này cho mình nhé, id ryushare: nguyenvuminhtuan
yahoo: more info nhé

Tối mai online yahoo cậu nhé, tầm từ 22h-0h mình check Teamview :) Reply mình luôn cái yahoo :D

- - - Updated - - -

mình mới đậu VPS mong muốn làm ref và được cấp tools, site list và kinh nghiệm chơi PTU

Mình không hướng dẫn chơi cậu à @@. Chỉ có 2 Plan như ở #1 !

oạch, trước mình tưởng 3$, giờ lên 5$ k để ý, để gửi thêm

0.35$/ ngày cậu à !!! Nếu hôm nay cậu nộp thì. (3 ngày tháng 5 + 30 ngày tháng 6)x0.35= 11.55$
1$ = 20.000VND

mình gia hạn mà cậu,k đủ 2$/day ý tháng trước mình nộp 10$ rồi

Nghĩa là đầu tháng 5 cậu đặt cọc 10$ nhận RDP và tháng này không đạt ??? Chưa hiểu ý cậu lắm @@
Vậy thì 30 ngày tháng 6x0.35= 10.5$

chỗ này nè cậu
"b. Nếu không đạt thì mình giữ lại tiền đặt cọc đó là phí duy trì RDP.
c. CHÚ Ý: BẠN NÀO THU NHẬP 0-5 EURO. CHỨNG TỎ KHÔNG CHIẾN ACC REF SẼ PHẢI NỘP THÊM 5$"

- - - Updated - - -

chỗ này nè cậu
c. CHÚ Ý: BẠN NÀO THU NHẬP 0-5 EURO. CHỨNG TỎ KHÔNG CHIẾN ACC REF SẼ PHẢI NỘP THÊM 5$"

chỗ này nè cậu

- - - Updated - - -

chỗ này nè cậu

Nghĩa là với những bạn nào mà xin cấp RDP mà không chơi, thì tháng sau muốn tiếp tục phải + thêm 5$ ngoài phí đặt cọc tớ ghi ở trên. Nhưng chắc rules này cũng chẳng cần áp dụng vì đa số ai xin cấp đều chiến cả :binhsua06::binhsua06::binhsua06:

Last edited by a moderator:
không vào được trang chủ thớt ơi

Báo danh tại đây luôn nhé các cậu !!!

Nghĩa là với những bạn nào mà xin cấp RDP mà không chơi, thì tháng sau muốn tiếp tục phải + thêm 5$ ngoài phí đặt cọc tớ ghi ở trên. Nhưng chắc rules này cũng chẳng cần áp dụng vì đa số ai xin cấp đều chiến cả :binhsua06::binhsua06::binhsua06:

vậy tháng nào k đạt là phải nộp thêm 10$ à, thế sao có dòng này vậy "a. Nếu bạn đạt trung bình tháng đó 2$ (E)/ngày mình gửi trả lại $ đặt cọc. (Tùy thuộc vào host tính theo đơn vị tiền tệ nào)
b. Nếu không đạt thì mình giữ lại tiền đặt cọc đó là phí duy trì RDP.
" cậu ghi vậy không rõ đâu

Last edited by a moderator:
Bác thớt check nick ref :
Ryushare | Lumfile | Filestay : javdaily
Chiều mình chuyển bác thớt 220K qua Vietcombank để có RDP đến hết tháng 6 nhé :D

Bác thớt check nick ref :
Ryushare | Lumfile | Filestay : javdaily
Chiều mình chuyển bác thớt 220K qua Vietcombank để có RDP đến hết tháng 6 nhé :D
Chiều nay quên mất chưa ra chuyển dc :))
Tối nay bác check nick ref nhé, sáng mai mình chuyển!

tháng này mình xin phép k nhận RPD, tháng này đủ 2$/day tháng sau nhận tiếp, cậu hoàn lại mình 60k đông á nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week