• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Địa chỉ ví Bitcoin đẹp giá 50k-1000k

Status
Not open for further replies.
có vẻ nghiêm túc nhỉ! o_O
Đây là mục mua bán, không phải mục chat chit. Mình không troll ở khu vực này.
Lâu nay toàn bán cho bọn nước ngoài, bây giờ về bán ở VN vài cái cho vui thôi.

có vẻ nghiêm túc nhỉ! o_O

Nếu không tìm được mình chấp nhận bồi thường cho bạn 200 chai. OK không?

Mình và bạn đều nạp tiền vào trung gian nhé.

Nếu không tìm được mình chấp nhận bồi thường cho bạn 200 chai. OK không?

Mình và bạn đều nạp tiền vào trung gian nhé.
không, tại mình xì pam thôi, chả ham mấy cái này!

Giá 800 chai. Bạn tìm trung gian đi, fee bạn chịu. Đúng 1 tháng rưỡi mình giao hàng, loại này 15 ký tự nên giá phải cao và tìm lâu.
Hè, 800 chai đó là ôm rồi bùng phải hem, ví bitcoin phải có số 1 ở trước chứ hè.

btc rớt chứ ví có rớt đâu
dịch vụ độc, chúc thớt mua may bán đắt

btc rớt chứ ví có rớt đâu
dịch vụ độc, chúc thớt mua may bán đắt
Kiếm tiền ăn nhau ở ý tưởng. Ở VN mấy bạn thấy lạ nhưng ở nước ngoài bọn nó đã chơi lâu rồi. Đối với Bitcoin có cả hàng nghìn cách kiếm tiền.
Trong khi người Việt Nam ta cứ ăn rồi bám vào mấy tờ báo vớ vẩn chê bai, kêu btc xấu xa này nọ... thì người ta nghĩ cách làm thế nào để kiếm được tiền từ bitcoin hết rồi.

Giống như Funring trên điện thoại, ban đầu hết sức lạ lẫm, có người còn ngờ ngợ sau đó thì quá phổ biến đến nỗi người ta còn lừa nhau để cài nhạc chờ.

Hè, 800 chai đó là ôm rồi bùng phải hem, ví bitcoin phải có số 1 ở trước chứ hè.

Trung gian chứ bác. Có số 1 nữa chứ bác.

Cài này nhiêu Bác ?:rolleyes:
Cái đó của người ta sở hữu rồi, mình không làm giống vậy được.

Mua mấy cái địa chỉ này về làm màu chứ làm gì?

Khi bạn cần bạn sẽ dùng và sẽ muốn có, khi không cần thì nó là rác rưởi và vớ vẩn.

Một ví dụ thực tiễn.
Bạn đi tán gái. Lần đầu đi chơi cô ấy rủ thêm vài bạn nữa. Vào quán ăn bạn thoải mái để mấy cô bạn ấy gọi món thoải mái dẫu biết ăn không hết, nhưng miệng thì vẫn kêu em cứ gọi đi...
Lát sau... để anh thanh toán hết cho...
Bàn bên cạnh có người đã từng trải qua người ta nhìn là biết có chuyện gì xảy ra liền.
Miệng thì đắng ngắt nhưng phải tươi cười... giành thanh toán hết.
Vậy có phải làm màu không? tại sao phải làm màu như thế.

Cuộc sống đôi lúc có những tình huống phải như thế. Hãy mở mắt ra và tiếp thu những cái mới và đầu phải luôn đặt câu hỏi " Liệu ta có thể kiếm được từ nó không, làm sao ta có thể khai thác được nó".
Thanh niên ạ.

ý tưởng kinh doanh độc đáo, lạ và thường ban đầu bị rất nhiều người cho là điên rồ thì thường thường đó là những ý tưởng tốt.

chúc thớt thành công ;)

Khi bạn cần bạn sẽ dùng và sẽ muốn có, khi không cần thì nó là rác rưởi và vớ vẩn.

Một ví dụ thực tiễn.
Bạn đi tán gái. Lần đầu đi chơi cô ấy rủ thêm vài bạn nữa. Vào quán ăn bạn thoải mái để mấy cô bạn ấy gọi món thoải mái dẫu biết ăn không hết, nhưng miệng thì vẫn kêu em cứ gọi đi...
Lát sau... để anh thanh toán hết cho...
Bàn bên cạnh có người đã từng trải qua người ta nhìn là biết có chuyện gì xảy ra liền.
Miệng thì đắng ngắt nhưng phải tươi cười... giành thanh toán hết.
Vậy có phải làm màu không? tại sao phải làm màu như thế.

Cuộc sống đôi lúc có những tình huống phải như thế. Hãy mở mắt ra và tiếp thu những cái mới và đầu phải luôn đặt câu hỏi " Liệu ta có thể kiếm được từ nó không, làm sao ta có thể khai thác được nó".
Thanh niên ạ.

Thím "mở" cho tớ cách "khai thác" và "kiếm" từ "ví bitcoin đặc biệt" cụ thể là như nào dc ko ạ ? :D

Sry đầu óc mình hạn hẹp chưa bằng ai, cơ mà ví dụ trên ko liên quan cho lắm -__-

Thím "mở" cho tớ cách "khai thác" và "kiếm" từ "ví bitcoin đặc biệt" cụ thể là như nào dc ko ạ ? :D

Sry đầu óc mình hạn hẹp chưa bằng ai, cơ mà ví dụ trên ko liên quan cho lắm -__-
Mình mới có bài hướng dẫn đó, kiếm mà coi đi, làm chơi cho vui :D từ khóa search google vanitygen.
Anyway, cảm ơn chủ thớt cho mở thêm 1 kiến thức nữa.

có chút bí quyết :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week