Dich vụ bảo hiểm Xã Hội khi bị ăn CAM

trong nay mai hoặc vài năm sau mình sẽ bị scam trên 1000$ có được nhận tiền bảo hiểm trước khi bị scam đc k :D

Thằng này cố tình nhắn tin cho mình đòi mua card vt 50k lúc sáng hôm qua, tối mình online giao dịch với nó, nó bảo là card nạp rồi, mình đưa số seri cho nó gọi tổng đài nhưng tổng đài lại bận, mà mấy cái thằng cung cấp mạng thì như shit, lâu lâu nảy sinh 1 lỗi điên ko chịu đc, vì vậy có 3 trường hợp nếu card không nạp đc:

1. Mình ghi nhầm mã thẻ cho khách hàng ( cái này mình đã check kĩ, chắc chắn code chính xác )
  2. Khách hàng không trung thực, đã nạp rồi, lại bảo không nạp đc.
  3. Nhà cung cấp mạng xảy ra lỗi ( cái này đã từng bị, phải nói là không đỡ đc cú này ).

Mình sợ mất khách , với đã giao dịch với thằng này mấy lần rồi nên đã đưa card khác cho nó nạp, ngày hôm sau gọi lại tổng đại check thì cái card mình đưa lúc đầu cho hắn đã nạp vào thời điểm mình giao dịch với nó.

Làm ăn chân chính thế mà bọn chó nó cũng không tha :|.

Logchat:

LR mình bên dưới đó lee, bị scam tổng cộng 50k.

Thằng này cố tình nhắn tin cho mình đòi mua card vt 50k lúc sáng hôm qua, tối mình online giao dịch với nó, nó bảo là card nạp rồi, mình đưa số seri cho nó gọi tổng đài nhưng tổng đài lại bận, mà mấy cái thằng cung cấp mạng thì như shit, lâu lâu nảy sinh 1 lỗi điên ko chịu đc, vì vậy có 3 trường hợp nếu card không nạp đc:

1. Mình ghi nhầm mã thẻ cho khách hàng ( cái này mình đã check kĩ, chắc chắn code chính xác )
  3. Nhà cung cấp mạng xảy ra lỗi ( cái này đã từng bị, phải nói là không đỡ đc cú này ).

Mình sợ mất khách , với đã giao dịch với thằng này mấy lần rồi nên đã đưa card khác cho nó nạp, ngày hôm sau gọi lại tổng đại check thì cái card mình đưa lúc đầu cho hắn đã nạp vào thời điểm mình giao dịch với nó.

Làm ăn chân chính thế mà bọn *** nó cũng không tha :|.

Logchat:

Topic bị Scam : http://mmo4me.com/showthread.php?50333-Scam-card-dt-lamhung_vl2007&p=916185&posted=1

Last edited by a moderator:
Úp cho mọi người vào.............................

Làm ăn chân chính thế mà bọn chó nó cũng không tha :|.

Logchat:

VT đang lỗi nhé
mình mua 50k k nạp đc
và đa số người dân VN k nạp đc
k fai? do ăn scam
bạn thông cảm nha
:) mình là ng` đi qua đọc đc thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647