• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Dịch vụ cho admin thuê code offer incent - nonincent tự làm, giá dưới topic, Giao dịch VCB, ĐAB

Status
Not open for further replies.
nhìn cái non incent đẹp bao nhiêu thì nhìn cái incent nó xấu bấy nhiêu thế mà non incent lại rẻ hơn incent là thế nào vậy thớt?
PS : Sell đứt luôn sẽ có nhiều người mua đó bạn à. thuê không thích lắm :D
Incent có quản lý mem, hỗ trợ postback c à, nên nó đắt hơn :D vì nhiều chức năng hơn mà

Incent có quản lý mem, hỗ trợ postback c à, nên nó đắt hơn :D vì nhiều chức năng hơn mà
ủa chứ non incent không có quản lý mem và postback thì làm sao chơi được bạn :( đối với các admin tuyển mem nhé mình k nói admin so lo.

ủa chứ non incent không có quản lý mem và postback thì làm sao chơi được bạn :( đối với các admin tuyển mem nhé mình k nói admin so lo.
:D ko postback thì em vẫn chưa biết là làm sao để net nó trả về cả bác ạ, đó là điều mà e ko hiểu ở một số code ko cần add postback :)

quá đẹp c à chúc c làm ăn phát đạt nhé :)

:D ko postback thì em vẫn chưa biết là làm sao để net nó trả về cả bác ạ, đó là điều mà e ko hiểu ở một số code ko cần add postback :)
pm hỏi ông Tuấn support của duy10 á :p

ùp lên nào :D

Đã thuê. Giá cả hợp lý, phục vụ nhiệt tình . Chuc thớt làm ăn phát đạt:D
Thanks bác, chúc bác kiếm đc nhiều tiền :D

up cuối ngày trước khi đi ngủ nào :D

up

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads