Suggest Dịch vụ DNS nào có Email forwarding ?

Linhlee

Junior
Pre-verified
Reactions
56
MR
0.204
Chào mọi người. Mình muốn tạo mail spam nên mua mấy cái domain, nghe nói 1 số DNS cho foward email, tức là ai đó gửi đến email mình tạo sẵn dạng [email protected] thì sẽ forward tới gmail mình chỉ định. Mình tham khảo thì pavietnam chỉ cho tối đa 3 email forward, namecheap thì chỉ cho email default. Có DNS nào rộng rãi hơn về email forwarding không ạ ?
Với lại mình thấy bên godaddy có chức năng catch-all email luôn ( không cần tạo sẵn, chỉ cần ai đó send email tới 1 email bất kỳ có đuôi @domain.com là sẽ tự foward về luôn ), nhưng mình thấy bên yahoo không có.
Mong chỉ giáo

Domain mua ở nhà cung cấp nào thì trong control domain đều có chức năng đó đó bác (bây giờ đại đa số nhà cung cấp domain nào cũng có ẳn chắuc năng forward email unlimited), thoải mái đi ko cần dùng DNS trung gian đâu.

1 số phổ biến như godaddy, enom, namecheap, name.com,... đều có

Domain mua ở nhà cung cấp nào thì trong control domain đều có chức năng đó đó bác (bây giờ đại đa số nhà cung cấp domain nào cũng có ẳn chắuc năng forward email unlimited), thoải mái đi ko cần dùng DNS trung gian đâu.

1 số phổ biến như godaddy, enom, namecheap, name.com,... đều có

Bổ sung thêm là yahoo cũng có luôn :D

Bổ sung thêm là yahoo cũng có luôn :D
Bạn chỉ mình trên yahoo với :( Mình vào CP rồi nhưng yahoo nói là vào "Set Up Email Address" nhưng mình không thấy mục này ở đâu cả ? Dòng cuối là transfer domain là hết :( Mình nhớ hồi xưa dùng CP yahoo có nhiều thứ lắm mà sao giờ vào CP chỉ có chừng này là hết :

View/Edit Your Domain Registration
Manage your contact information and registration details.
Your information is PUBLIC.

Forward Your Domain
Send visitors to another web address automatically.

Manage Advanced DNS Settings
Create or modify advanced domain name records (such as MX records).

Edit Domain Locking
Your domain is currently unlocked. Learn more.

Transfer Your Domain
Steps required to transfer your domain away from Yahoo.

ai help với
pm mình, mua domain ở mình, mình hướng dẫn cho luôn, hơi dài dòng nhưng đáp ứng yêu cầu của cậu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week