dich vụ exchanger nào tốt nhất

exchang

• exchange24h.vn

Votes: 31 30.4%
  • hienlr.com

Votes: 17 16.7%
  • exchanger.vn

Votes: 4 3.9%
  • moneyexchange.vn

Votes: 2 2.0%
  • xchange.vn ( tadt)

Votes: 17 16.7%
  • BinBinQN.com (BinBinQN)

Votes: 31 30.4%

• Total voters
    102
mmo4me.com/showthread.php?81259-dich-vu-LR-nao-uy-tin-nhat-tot-nhat

Dear các bác,

Thread của bác, gần giống với 1 topic đã lập và đóng trong cùng ngày trước đây:
mmo4me.com/showthread.php?81259-dich-vu-LR-nao-uy-tin-nhat-tot-nhat

Các bác nào đã sử dụng Thecaogiare.com chưa ? nếu chưa, các bác có thể tham khảo nhé, vì bên mình giá cả cũng tốt và dịch vụ đều tự động. Hy vọng có thể làm hài lòng các bác!

:love:

Cảm ơn tất cả AE đã ủng hộ và vote cho dịch vụ của tớ :binhsua07: Có nhu cầu gì cứ pm Y!M tớ nhiệt tình nha :m016:

hihi vậy để mình sủ dung thử dich vu "bảo hiễm nhân thọ tương lai" bạn xem sao :D

Ok, rất mong có cơ hội được phục vụ cậu :love: Có gì cứ pm Y!M hoặc call cho tớ nhé ^^

Dear các bác,

Thread của bác, gần giống với 1 topic đã lập và đóng trong cùng ngày trước đây:

Cũng có 1 topic khác đánh giá ở đây nè cậu ^^ http://mmo4me.com/showthread.php?60393

Last edited by a moderator:
Hien LR toàn lỗi auto, toàn phải kêu support cơ mà dc cái support nhiệt tình lém :X

Thiếu transfer.vn à,bán lẻ đó giờ toàn chui đầu vào đấy, giá cả thì 1 2 trăm đồng cũng ko có gì phải suy nghĩ vì bên đấy support ko chê dc. Nhất là wmz, mình thường xài nhiều ví và hay chuyển lộn ví mà lần nào pm vitcon cũng giúp đỡ ngay tức khắc niềm nở ko chút phàn nàn. Từ đấy chỉ vào đó nếu bán lẻ tẻ cần gấp, còn nhiều nhiều thì quen làm bên bạn shoplr Nguyễn Cường. Cũng chỉ vì quen thôi, cứ cần là tự khắc tay nó gõ yahoo lên pm à ^^

Last edited by a moderator:
Thiếu nhiều site quá nên không vote: binbinqn.com , transfer.vn.......với các site auto thì không nói làm gì còn site thủ công nhanh nhất chắc http://binbinqn.com quá:binhsua41:

Dịch vụ nào cũng đảm bảo sell và nhận được tiền , có domain có hosting thì không thể không uy tín,

Vấn đề còn lại là giá thôi , chỗ nào giá tốt thì nhiều người sell, :binhsua36:

giá thì nhay qua blue ;))

Dịch vụ của Bin rất tốt, giá cao và giao dịch nhanh chóng, support quá nhiệt tình, vote cho Bin :binhsua25:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week