Dịch vụ hỗ trợ leech bài và đăng kí forum cho PTU!

sao cũng được miễn giá ngọt là ok, mình nghĩ nên thêm chức năng nữa, là leech theo yêu cầu, giả như chỉ leech những host này mà bỏ các host khác chẳng hạn, như thế hay hơn nhiều, chứ nếu leech ko mà ko có replace hay Down up thì thà bỏ công ra làm còn hơn, vì người khác làm chưa chắc đã ưng ý

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:34 PM ----------

cơ mà giá hơi bị chát, nếu cả leech up down lọc theo yêu cầu hoàn chỉnh thì cỡ 3$/100 bài là quá rồi, vì auto nó lọc ra vác lên vps up down thì chả mấy, ngày nhoằng nhoằng 50$ như chơi

sao cũng được miễn giá ngọt là ok, mình nghĩ nên thêm chức năng nữa, là leech theo yêu cầu, giả như chỉ leech những host này mà bỏ các host khác chẳng hạn, như thế hay hơn nhiều, chứ nếu leech ko mà ko có replace hay Down up thì thà bỏ công ra làm còn hơn, vì người khác làm chưa chắc đã ưng ý
Cảm ơn ý kiến của bạn, mình sẽ cần nhắc và cố gắng phục vụ mọi người với chất lượng tốt nhất với giá mềm nhất :)

vẫn chưa post hết, nhiều bài quá ==!
chắc sau này chỉ dám remote từng tí thôi, làm 1 lô bài cũ chả si nhê gì bực mình thật

có list forum xxx 500 caí vừa mới xin dc :( hình như từ đời nào rồi .... những chắc cũng live dc 100-200 cái cái :binhsua94:: anh có check rồi reg dùm em luôn dc ko , cũng có khoảng 30-40 cái trong đó em reg rồi
add nick yahoo anh rồi đấy :D tuananh_lnta có gì tối pm nhá , thương lượng giá cả luôn

có list forum xxx 500 caí vừa mới xin dc :( hình như từ đời nào rồi .... những chắc cũng live dc 100-200 cái cái :binhsua94:: anh có check rồi reg dùm em luôn dc ko , cũng có khoảng 30-40 cái trong đó em reg rồi
add nick yahoo anh rồi đấy :D tuananh_lnta có gì tối pm nhá , thương lượng giá cả luôn
Ok dạo này mình hơi bận, bạn cứ gửi link và mình sẽ hoàn thành sớm nhất cho bạn :D

Mình có gửi mail trong diễn đàn cho bạn. Bạn kiểm tra giúp mình nhé
Mình đã nhận được và trả lời bạn trong inbox. bạn check xem nha :D

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

Haiz, sao pm qua yahoo cả buổi sáng không thấy online gì hết trơn vậy cậu ?
Dạo này bọn mình hơi bận bạn thông cảm nha :)

Last edited by a moderator:
Anh oi, cho em theo anh hoc PTU voi...!

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 02:04 PM ----------

Mình đã nhận được và trả lời bạn trong inbox. bạn check xem nha :D

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

Dạo này bọn mình hơi bận bạn thông cảm nha :)

Anh oi cho em theo anh hoc PTU voi. Em chang biet choi the nao ca...!hu hu hu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week