Dịch vụ hỗ trợ leech bài và đăng kí forum cho PTU!

alo sao pm hoài chẳng thấy ai trả lời thế

dư lày được hem bác thread, 3$/50 bài, DOWN up và replace, ổn ko, bài 3x các thể loại đều xúc, mỗi ngày 50 bài chơi thì rep để mình xắp xếp xem thế nào :D

Dịch vụ hay đó, sắp tới sẽ hợp tác với bạn :D
Cảm ơn bạn nhìu :D

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

Có dịch vụ: mình cho link file, bạn down về và chia nhỏ up lên megaupload hay mediafire cho mình được ko?
Được bạn ak, bạn cứ PM qua dahu mình trao đổi tiếp. Dạo này bọn mình đang bận nên có thể không thể trả lwoif bạn ngay được.

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

dư lày được hem bác thread, 3$/50 bài, DOWN up và replace, ổn ko, bài 3x các thể loại đều xúc, mỗi ngày 50 bài chơi thì rep để mình xắp xếp xem thế nào :D
OK bạn PM thằng nick sieudaochich_kid_287 để trao đổi thêm nha, dạo này mình có nhìu việc bận nên hơi ít on bạn thông cảm nha ;;)

bạn có sãn list 4rum bạn đang ký và bán 100 4rum đó gồm cả us va pw cho người cần mua, vậy sẽ tốt hơn, giờ mình quảng cho bạn list 4rum của mình bạn đang ký nhưng nhiều rum có cho post bài đâu, nếu bạn đang ký 100 rum đó đều post được hết cả 100 thi mình sẵn sàng chi tiền

ai có nhu cầu leech bài thay thế link và upload lên host 2$/100 bài ai có nhu cầu pm mình yahoo:tinhthanthuongvo_123

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week