Dịch vụ mua bán LR WM tự động nào tốt nhất

tzzmzzo

Senior
Reactions
316
MR
0.001
Đôi khi chúng ta cần mua hay bán LR. WMZ gấp để phục vụ công việc. mà không thể mở topic mua hay bán để chờ người khác vào giao dịch được

Vì vậy đã có rất nhiều site mua bán LR, WMZ tự động ra đời.

Nhưng chúng ta cần quan tâm đến chất lượng, sự tiện lợi. độ tin cậy của site đó.

Không phải ai cũng có cơ hội sử dụng hết các dịch vụ đó.

Vì vậy mình mạo muội mở top này để anh em có thể cho những nhận xét khách quan nhất về các dịch vụ mà mình đã sử dụng.

từ đó người đi sau có thể rút kinh nghiệm và chọn cho mình dịch vụ tốt nhất.

Mong anh em hưởng ứng. thanks all

Nhiều lúc các EX bận việc riêng của họ.

không online mà ta cần tiền gấp.

vì vậy tiêu chí đánh giá ở đây là các site tự động nhé

Last edited by a moderator:
nhiều lúc các EX bận việc riêng của họ. không online mà ta cần tiền gấp. vì vậy tiêu chí đánh giá ở đây là các site tự động nhé

Upvote 0
:m021: mình vote cho BinBin giá tốt ---- các site kia giá ko tốt = BinBin

Upvote 0
Upvote 0
nhiều lúc các EX bận việc riêng của họ. không online mà ta cần tiền gấp. vì vậy tiêu chí đánh giá ở đây là các site tự động nhé

Upvote 0
Upvote 0
Trước giờ toàn exchange qua www.moneyexchange.vn, chưa giao dịch với exchanger bao giờ. Thấy mấy bác nói tỉ giá của BinBinQN cao cụ thể là bao nhiêu thế (cả LR và wmz), lần sau gặp bạn giao dịch thử.:m021:

Upvote 0
giá của Ex BinBinQn thường ngon hơn site tự động mà :m190:

sao không chịu hiểu vậy anh.

đâu phải lúc nào các EX cũng online 24/24 để ngồi chờ anh giao dịch đâu. vì vậy vấn đề ở đây là các site tự động mà

Upvote 0
Ui chà, AE ủng hộ tớ nhiệt tình quá :m016: coi bộ chắc phải làm site auto để đáp ứng nhu cầu của bạn chủ topic mới được :">

Giá chênh lệch ít thì không sao. Cứ uy tín mà táng cho chắc cốp còn hơn mất hết :D

Làm dịch vụ thì phải lấy uy tín làm đầu rồi :D AE làm việc vất vả mới có $ nên luôn cố gắng để giá tốt nhất cho AE. Dù sao dịch vụ uy tín + giá tốt thì vẫn hơn đúng không :D

Trước giờ toàn exchange qua www.moneyexchange.vn, chưa giao dịch với exchanger bao giờ. Thấy mấy bác nói tỉ giá của BinBinQN cao cụ thể là bao nhiêu thế (cả LR và wmz), lần sau gặp bạn giao dịch thử.:m021:

Cậu có nhu cầu cứ pm Y!M hoặc call theo số phone ở dưới chữ ký tớ nhé :D Lúc đó thấy giá tốt rồi gd cũng chưa muộn ^^

PS: theo tớ thì gd = tay vẫn đảm bảo an toàn + chính xác hơn. Hơn nữa vừa giao dịch vừa có thể 8 chuyện cùng AE, rất là thoải mái ;))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week