• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Dịch vụ remove iCloud CLEAN Iphone 5s-6-6Plus

Status
Not open for further replies.

naochoettt

Kindness
Reactions
456
MR
0.731
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
À, bây giờ thì đã hiểu Clean là gì. Thanks nha.
Còn vấn đề nữa là máy chuyển sang chế độ lost mode kể cả khi ko có mạng. Vậy nó úm ba la là đc ngay à???

hì, chuyển qua lostmode là lệnh đc chuyển lên sever ghép vào imei đó

khi restore lại phải check về sever và thành lostmode luôn ( không thể mở bằng dịch vụ này )

trừ khi nó đục ổ cứng ra ( áp dụng iphone 4 ) thay thành imei khác thì active luôn, k cần icloud

LIMOUSINE

Junior
Reactions
85
MR
0.000
hì, chuyển qua lostmode là lệnh đc chuyển lên sever ghép vào imei đó

khi restore lại phải check về sever và thành lostmode luôn ( không thể mở bằng dịch vụ này )

trừ khi nó đục ổ cứng ra ( áp dụng iphone 4 ) thay thành imei khác thì active luôn, k cần icloud

Vấn đề là ko có mạng nó vẫn chuyển sang lost mode đc thì nó chuyển bằng thần giao cách cảm roài =))

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
mình có thằng bạn nhặt dc máy IP 5S bên nước ngoài nó về đem cho vậy có mở dc k :D

k đắt đâu
Iphone 5s bị khóa icloud giá tầm 2tr5 -> 3tr
về mở xong đc 5s giá tầm 6tr5 -> 7tr

6 tầm 6tr -> 10tr hơncó ip6
6 plus tầm 7-> 8tr là tầm 11->12tr là có 6 plus

đắt hay k :D suy nghĩ trc khi nói chứ thanh niên

Cậu tưởng mọi người là thợ à mà đi thu mua máy dính icloud mang về rồi thuê cậu phá? Phas icloud cậu có can thiệp phần cứng ko? 1 cây iphone sau khi phá icloud liệu theo cậu còn sử dụng được như iphone bình thường? :))

Cậu tưởng mọi người là thợ à mà đi thu mua máy dính icloud mang về rồi thuê cậu phá? Phas icloud cậu có can thiệp phần cứng ko? 1 cây iphone sau khi phá icloud liệu theo cậu còn sử dụng được như iphone bình thường? :))
1 : chả cần là thợ cũng mua đc
2 : phá icloud 100% phần mềm, ko đụng vào máy ( có cầm máy đâu mà phần cứng )
3 : mở trên sever của apple luôn nên full chức năng, sau khi mở mà bị lỗi gì ( lí do mở là mở icloud ) mình đền gấp 3 lần giá mở nhé
bonus
riêng phần cứng gọi là ĐÓNG CẶP, gỡ các con chip cũ ra đóng con mới lên, thay imei và seri rồi active , còn của mình là phần mềm nhé
còn mất chức năng chỉ có 2 trường hợp
+ by pass = DNS ( làm đc free nhưng mình k rảnh - không sử dụng đc mạng 2g 3g , y hệt 1 cái ipod - chạy lại phần mềm lại dính )
+ trường hợp ipad có 3g thì phá bằng phần cứng ( giá rẻ dưới 1tr ) thì phá xong mất 3g - ipad k có 3g thì chỉ mất zin

B7kuday

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Bạn nào có máy bị như thế, nếu biết sơ sơ 1 trong 3 câu hỏi bảo mật hoặc có giấy mua hàng đều có thể mở lại máy trong 30p mà ko cần mất phí gì mà, mình đã mở đc 1 con 5 mà 1 con 6 rồi, chả mất cái vẹo gì, nếu đúng là máy chính chủ các bạn thì đừng nên phí tiền làm gì

Bạn nào có máy bị như thế, nếu biết sơ sơ 1 trong 3 câu hỏi bảo mật hoặc có giấy mua hàng đều có thể mở lại máy trong 30p mà ko cần mất phí gì mà, mình đã mở đc 1 con 5 mà 1 con 6 rồi, chả mất cái vẹo gì, nếu đúng là máy chính chủ các bạn thì đừng nên phí tiền làm gì
:v dính trường hợp còn lại thì qua bên mình nhé, thank quan tâm

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
mẹ cái 1280 dính icloud làm sao đây thím :mad::mad::mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements