• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Dịch vụ Scan bill cho các bạn limit paypal

Status
Not open for further replies.
cậu phải kiểm tra tên trong PP và địa chỉ có giống ko đã, nếu giống thì sử dụng vô tư

tất nhiên là giống rồi. tks thớt

Mình cũng đã sử dụng 1 hoá đơn giống thế này, và thậm chí là ko có đóng dấu, chỉ có chữ ký thôi, mà vẫn gỡ limit được, ko biết đợt này thế nào, mình hy vọng sẽ thành công

Cái này cũng gần giống ra ngân hàng viết giấy chuyển tiền thôi. Chủ yếu là viêt chữ đẹp tí theo kiểu đánh máu cho tụi nó đọc ra là ok.

Cái này cũng gần giống ra ngân hàng viết giấy chuyển tiền thôi. Chủ yếu là viêt chữ đẹp tí theo kiểu đánh máu cho tụi nó đọc ra là ok.
đúng rồi bạn, hihi, nhưng ra ngân hàng thì hơi mệt tí, vì phải chuyển thật và phải có dấu, mình có dấu sẵn luôn nên không lo nữa

ohm. cái này tớ bik lâu rồi mà toàn dùng tự gỡ cho tớ thôi.
còn cái dấu đã thu tiền thì dễ kiếm ko làm cũng dễ. chúc thớt đắt khách hehe
đc thì tớ nghĩ cậu nên thêm dòng chữ tiếng anh của từ hóa đơn bán hàng nữa là ok

ohm. cái này tớ bik lâu rồi mà toàn dùng tự gỡ cho tớ thôi.
còn cái dấu đã thu tiền thì dễ kiếm ko làm cũng dễ. chúc thớt đắt khách hehe
đc thì tớ nghĩ cậu nên thêm dòng chữ tiếng anh của từ hóa đơn bán hàng nữa là ok
thanks cậu đã góp ý, mình sẽ nghiên cứu thêm để cho hoàn thiện hơn, vì trước giờ thấy anh em lằng nhằng chỗ này nên tớ mới mở cái này, 1 mặt giúp anh em gỡ được, 1 mặt kiếm thêm ít chi phí

ohm không có j. tớ cũng support gỡ limit free nè. cũng gà nhưng giúp đc ai thì giúp thôi cậu à
còn bill thì cho tụi nc ngoài đọc nên những mục nào cần mình để chú thích tiếng anh nữa. như vậy tớ nghĩ dễ dàng qua hơn

mình cũng hỗ trợ tư vấn gỡ limit free nhưng thấy có vài anh em cần proof mà ko có pro PTS nào làm nên mình làm bill luôn, mình cũng lấy tí để bù vào khoản in ấn với scan thôi chứ cũng ko có nhiều :D

mà tên cậu quen quen. trước đây có bên mmo4you ko nhỉ

có, hi, mình ở 4you trước, sau đó mới qua đây, rồi chiến ở 2 bên, cái vụ hoá đơn tiếng anh thì khó lắm, vì nó chỉ cần nhìn hoá đơn bán hàng là ổn, vì VN mà chỉ cần tiếng việt là được, tiếng anh có khi lại nghi ngờ

ohm. còn nhớ jimymmak ko :p

I am jimymmak :)
g9 người quen nhá ;)

Đời nó không mún tớ bỏ nên lôi lại cậu à. đi đâu cũng quay về lại mmo
Giờ chỉ làm cho vui và kiếm vài bạc lẻ đổ xăng. mấy hôm mới lập acc đi support toàn bị bên này đáp gạch vì sợ là A.ken thứ 2 :D

haizzz, nên mình cũng chỉ mon men theo mấy cái topic limit rồi cmt thôi, mà chỉ support thôi đâu có đưa acc đâu mà lo

Mấy lão nói j mà teamview rồi nắm thông tin rồi scam j j đó ai mà hiểu được.
Mà công nhận họ đề phòng cũng phải A.Ken ngày xưa police bên 4you qua đây làm quả cam to tướng mà. nghe nói nổi một thời gian.
Thôi tớ đi ngủ đây có j pmm yh chém gió nhá :)

Mình cũng đã sử dụng 1 hoá đơn giống thế này, và thậm chí là ko có đóng dấu, chỉ có chữ ký thôi, mà vẫn gỡ limit được, ko biết đợt này thế nào, mình hy vọng sẽ thành công
đã nhận hàng của cậu này :D chờ khoảng vài ngày nhé :D thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week