• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Dịch vụ tăng Trust Paypal - 21k/$ - All Bank

Status
Not open for further replies.
Ơ quả mơ có hạt 2 thằng này ứ bảo đến mềnh phát nào nhỉ cắt trym hết
cám ơn bác daosythui đã ra tay tương trợ, đúng là anh hùng cíu mỹ nhân, đa tạ đa tạ :D
P/S: em cũng mất 1 mớ chứ có ít đâu, hên là cậu NgoCaTin kia cũng thoáng :(

cám ơn bác daosythui đã ra tay tương trợ, đúng là anh hùng cíu mỹ nhân, đa tạ đa tạ :D
P/S: em cũng mất 1 mớ chứ có ít đâu, hên là cậu NgoCaTin kia cũng thoáng :(
Chấp nhận mất để còn làm ăn cu à. Mà 1 ít đó cũng có thấm vào đâu khi thời gian còn kiếm lại gấp vài lần chỗ ít đó

chủ nhật + thứ 2 mình của tuần mình nghỉ, ngày sau làm việc bt

hôm nay mình mở lại dịch vụ. anh em ai cần thì pm mình nhé.ai đi ngang đá hộ, cám ơn nhìu.

hôm nay mình mở lại dịch vụ. anh em ai cần thì pm mình nhé.ai đi ngang đá hộ, cám ơn nhìu.

21k/1$ ha, vay ma minh nhan 19k hic quálỗ

21k/1$ ha, vay ma minh nhan 19k hic quálỗ
chẳng quan tâm chuyện lỗ lãi của cậu ntn, đây chẳng phải là chỗ để cậu PR :confused:

hôm nay mình mở lại dịch vụ. anh em ai cần thì pm mình nhé.ai đi ngang đá hộ, cám ơn nhìu.​

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week