Other >> Dịch vụ Withdraw PP CA/AU/US/VN limit <<

Sếp làm dịch vụ ko đóng Bảo Hiểm thì người ta là người đàng hoàng sẽ sợ là đúng rồi..Sao chảnh thế :)).. Độc quyền có khác.. Ở đây co bro nào có người nhà bên đó mở dịch vụ này đi :D.. Ông này chảnh quá :)

Bảo hiểm cũng chả nói đc cái gì :)

Bảo hiểm 10 triệu 20 triệu làmàm acc toàn gần 100 triệu cũng chả làm gì :)
Vấn đề scam nó thuộc về bản chất lòng tham cmnr :)

Chảnh hay không không quan trọng
Chảnh mà ngủ có tiền, còn hơn cái thằng rảnh chẳng làm gì tự dưng vào topic ngta nói như đúng rồi :D

Còn cưng có acc limit thì t cũng ko làm giúp đâu nhé

Khách bên đây không thiếu, sợ ko có sức mà làm thôi =)))))))))

Sau comment này thì miễn tiếp Anti nhé :D

p.s: nhìn qua là biết ng nhà thằng dinhkienphong :D rảnh ko có việc gì làm vào cắn mình mới ghê chứ :D

Bảo hiểm cũng chả nói đc cái gì :)

Bảo hiểm 10 triệu 20 triệu làmàm acc toàn gần 100 triệu cũng chả làm gì :)
Vấn đề scam nó thuộc về bản chất lòng tham cmnr :)

Chảnh hay không không quan trọng
Chảnh mà ngủ có tiền, còn hơn cái thằng rảnh chẳng làm gì tự dưng vào topic ngta nói như đúng rồi :D

Còn cưng có acc limit thì t cũng ko làm giúp đâu nhé

Khách bên đây không thiếu, sợ ko có sức mà làm thôi =)))))))))

Sau comment này thì miễn tiếp Anti nhé :D

p.s: nhìn qua là biết ng nhà thằng dinhkienphong :D rảnh ko có việc gì làm vào cắn mình mới ghê chứ :D

Hơ..Ông này hầm hồ như ở chợ.. Tui góp ý cho ae nó đỡ phải van nài ông thôi..Tui có vào nhờ ông with đâu mà to mồm thế.. cái mánh khoé đó ai chả biết mà làm như bí kíp vậy ông ơi.. Ông khách nhiều, tiền nhiều thì ông làm, ông ăn chứ ai xin ông chia đâu mà lớn tiếng vậy.. Tui nói vậy chứ có định gây gỗ gì đâu :)... Dừng ngang đây thôi, ông đừng nói nữa mà loãng topic..tui ko vào nữa đâu... Regards..

thím này uy tín vì mmo lâu năm nhà hanoi
info thím này khối người bít từ số cmt tới số tk bank
vậy nên yên tam
đang có ít $ bị limit ở net youtube chờ hết 180 nhờ bác này

thím này uy tín vì mmo lâu năm nhà hanoi
info thím này khối người bít từ số cmt tới số tk bank
vậy nên yên tam
đang có ít $ bị limit ở net youtube chờ hết 180 nhờ bác này

hehe cứ thong thả :D vì mình cũng đang busy quá :D

Hơ..Ông này hầm hồ như ở chợ.. Tui góp ý cho ae nó đỡ phải van nài ông thôi..Tui có vào nhờ ông with đâu mà to mồm thế.. cái mánh khoé đó ai chả biết mà làm như bí kíp vậy ông ơi.. Ông khách nhiều, tiền nhiều thì ông làm, ông ăn chứ ai xin ông chia đâu mà lớn tiếng vậy.. Tui nói vậy chứ có định gây gỗ gì đâu :)... Dừng ngang đây thôi, ông đừng nói nữa mà loãng topic..tui ko vào nữa đâu... Regards..
mày muốn làm thì pm còn thấy ko tin tưởng thì cút mẹ chổ khác cho người ta làm ăn, cái thứ rảnh háng đi phá người khác, suốt đời *** khá nổi nghe con chó , mày cút mẹ khỏi cái đất mmo cho nó xanh tươi nhé :v . riêng tao thì làm với bác này nhiều lần rồi thấy rất ok .

mày muốn làm thì pm còn thấy ko tin tưởng thì cút mẹ chổ khác cho người ta làm ăn, cái thứ rảnh háng đi phá người khác, suốt đời *** khá nổi nghe con chó , mày cút mẹ khỏi cái đất mmo cho nó xanh tươi nhé :v . riêng tao thì làm với bác này nhiều lần rồi thấy rất ok .

@@!
Ko cần phải căng thẳng thế mà mình làm cho cậu rùi à @@!
=)))
P/s:Sao ko thấy để lại feed nhờ :)))))

Thớt cho hỏi PP US khác PP VN chỗ nào ạ?
Thì một cái ở VN, 1 cái ở US mà c =.=

đang có con pp CA cậu with hộ với :D

Mình đang bận quá, mong c thông cảm =.=

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back