Help Điểm danh Casher trả tiền hay ko

Status
Not open for further replies.
Làm thật thì ít mà hưởng ref thì nhiều lấy đâu nó không ban. Mấy bạn có làm gì để tạo ra hiệu quả cho nó đâu.

1. 1 acc chính hưởng 200 điểm ref thì acc kia phải làm ít nhất 600 điểm thì nó còn kiếm được lợi thì nó còn du di tình cảm.
2. Hoặc nếu acc ref ăn rồi chỉ làm 1 cách như cheat link, làm trên cùng 1 thiết bị >>> rõ ràng là cheat bẩn. Ban cho rồi chứ để làm gì nữa. Cheat bẩn thì nó ko nhận được tiền hoặc bị trừ tiền thì lấy đâu tiền mà trả cho mình.
3. Giờ nó đã bị trên net dí xuống, áp lực tồn tại của nó giờ rất cao. Nó đang đứng trước nguy cơ bị không trả tiền trong khi tiền vốn nó đã trả trước. Giờ ngồi điểm danh lại thấy mấy cái acc nhìn vào là biết cheat (ví dụ như: [email protected], [email protected]... [email protected],[email protected], ..ngamichien@.... rặc cả Việt Nam) thì nó ko chần chừ gì để mà ban cho luôn mồ hôi.

Làm thật thì ít mà hưởng ref thì nhiều lấy đâu nó không ban. Mấy bạn có làm gì để tạo ra hiệu quả cho nó đâu.

1. 1 acc chính hưởng 200 điểm ref thì acc kia phải làm ít nhất 600 điểm thì nó còn kiếm được lợi thì nó còn du di tình cảm.
2. Hoặc nếu acc ref ăn rồi chỉ làm 1 cách như cheat link, làm trên cùng 1 thiết bị >>> rõ ràng là cheat bẩn. Ban cho rồi chứ để làm gì nữa. Cheat bẩn thì nó ko nhận được tiền hoặc bị trừ tiền thì lấy đâu tiền mà trả cho mình.
3. Giờ nó đã bị trên net dí xuống, áp lực tồn tại của nó giờ rất cao. Nó đang đứng trước nguy cơ bị không trả tiền trong khi tiền vốn nó đã trả trước. Giờ ngồi điểm danh lại thấy mấy cái acc nhìn vào là biết cheat (ví dụ như: [email protected], [email protected]... [email protected],[email protected], ..ngamichien@.... rặc cả Việt Nam) thì nó ko chần chừ gì để mà ban cho luôn mồ hôi.
vâng, thím nói hay lắm, vậy theo thím phải làm gì với nó :D

Vậy là nó scam rõ rồi nhé, cái acc chỉ đăng ký để đó ko fake gì nó còn ban nữa là,
Không có net nào, app nào scam cả và tuyệt đối không. Mình ở Việt Nam muốn có việc làm online kiếm tiền online (MMO) nên biến hóa đủ đường để biến mình không phải ở VN >>> hành động đó là lừa gạt, gian lận. Như vậy ai scam???
Mình tạo thông tin giả, kết quả mà net nó nhận được không đúng với thực tế >>> không làm được việc cho nó. Nó phát hiện, nó bị lổ>>> nó không trả tiền là đúng.

Mình đã tạo ra hành động scam trước, nó phản ứng lại bằng cách không trả tiền và không có trách nhiệm trả tiền thôi.

Cái quan trọng là hãy tìm cách nào đó để việc làm giả dối của mình gần như thật để ĐƯỢC NHẬN TIỀN.

ngamychien,.. duongmon

vâng, thím nói hay lắm, vậy theo thím phải làm gì với nó :D
Cheat chứ làm gì nữa. Nhưng hãy làm nghệ sĩ cheat, đừng làm thợ cheat. Dùng mấy nơ ron màu xám mà làm việc.

Kinh nghiệm k để banned là k refer k change nhìu IP k dùng mail dạng tên VN..và...còn 1 tip nhỏ nữa nhưng k thể share đc :D

Kinh nghiệm k để banned là k refer k change nhìu IP k dùng mail dạng tên VN..và...còn 1 tip nhỏ nữa nhưng k thể share đc :D
Yes men. Tinh ý 1 tí sẽ làm giả như thật. Trước đây nó dễ tính vì nó được pay đều, giờ nó đang ức chế nên hơi khó tính.

Yes men. Tinh ý 1 tí sẽ làm giả như thật. Trước đây nó dễ tính vì nó được pay đều, giờ nó đang ức chế nên hơi khó tính.
vấn đề ko change nhiều ip là cái gì đây ? trong khi dùng 1 ip nó vẫn ban như thường nhá

bác cứ dùng cái tips nhỏ của bác đi, khi nào ăn đc thì show proof lên đây:)

Mình đã nói là có thể pass đc nó..quan trọng nó có đủ tiền paid cho mình k thôi..chứ các cậu làm rồi bị ăn ban thì làm làm gì

tip nua là confimail bang us dung ko?

Đúng rồi đó..cẩn tắc vô áy náy :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786