Điểm danh nạn nhân bị Đại Ma Đầu Pix cưỡng invi

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
Tết âm lịch 2013 pix triển khai giờ vàng , từ đó invi dc tính = tiền . Vì nhiều lý do , cung lớn hơn cầu , server lag ... Chính thức ngày hqua nhiều bạn bị del invi , trong đó có tui . Tức cái , gr bị del này ko thuộc diện lag , vậy mà nó cũng del cho dc , các bạn nhìn hình dưới thì rõ , 122 invi của ngta nó ép xuống còn 12 in ?? Thiệt ko đành lòng cam tâm . Mở topic để khảo sát trường hợp của mọi ng thế nào , xem có ai hên thoát lần bị cưỡng này ko ??

:( mình dính 1 group, ko lag, bị mất tầm 400 in

thì nó chơi nhiều chiêu để giảm ID log, load nhanh hơn, chứ giảm proxy chưa thấy khả thi, nó bắt đầu chơi qua chiêu invi, nếu chiêu này mà vẫn còn chậm thì chắc nó ép gõ 1k$ mới dc 10invi quá =))

của a hơn 700 ko lag nè e lucke !huhu , mới tạo đc có 70 ID à huhuhu
số hết a ơi , 122invi e ko xài tới nên ko reg , vì sợ reg ko gõ để đó nó khả nghi nó ban , nó sẽ nghĩ : ko làm mày reg làm j , ngứa mắt , ban !

Ko ngờ nó ko ban id con như trc mà del invi :D

Mình còn nhiều invi vẫn ở đó, Giờ Reg luôn, kẻo tối nay nó lại dele hết thì khổ. Mà Reg nhiều ID ko gõ đến nó có sao ko nhở?

reg ngay và luôn đi bợn
Đang reg hết sức mình đây, click hoạt email cũng mệt luôn. Cơ mà nhiều người reg quá mà cứ bỏ ko đó. Có khi nào Pix nó del xong vụ invi này nó chuyển sang BAN id mới reg ko nhỉ? Thằng này nó ngấm ngầm nguy hiểm lắm mà...

Mình 26 id con còn nguyên ,Invitation vẫn còn 19 , hình như trước đó mình có kiểm tra You can get additional invitations nó ghi là 30, 3 mí gì đó ! bi h thành " You can't get additional invitations " , mình gõ chậm ( speed 21 ) , nên chả màn , nó làm gì kệ nó :p, lấy đủ phần mình thui .Mình còn 19 invitations là may lắm gòi. Sợ nó ban cả dàn thì mới khổ :D

Hên còn kịp làm cái rules cấm bán G lag invite chứ ko khối kẻ lương thiện ...tử ẹo. !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week