Điểm danh nạn nhân bị Đại Ma Đầu Pix cưỡng invi

ông nào cứ vài chục invi thì pix khinh ko del, chứ ông nào vài trăm là nó xóa sổ liền , tui còn vài group có vài chục nó khinh đâu thèm để ý tới .

Ủa, thế invi issue rồi là nó ko delete hả? Chứ invi của mình issued hết rồi. Mấy bro bị delete kia là delete invi chưa issued đó hả? Có mem nào issued rùi mà bị xoá ko? Tưởng là issued rồi cũng bị xoá làm mình Reg hết sức luôn nè

Đang reg hết sức mình đây, click hoạt email cũng mệt luôn. Cơ mà nhiều người reg quá mà cứ bỏ ko đó. Có khi nào Pix nó del xong vụ invi này nó chuyển sang BAN id mới reg ko nhỉ? Thằng này nó ngấm ngầm nguy hiểm lắm mà...
có thể lắm , ngày trc id con ko gõ , balance = 0 , nó quét đen ngòm 1 lũ

Ủa, thế invi issue rồi là nó ko delete hả? Chứ invi của mình issued hết rồi. Mấy bro bị delete kia là delete invi chưa issued đó hả? Có mem nào issued rùi mà bị xoá ko? Tưởng là issued rồi cũng bị xoá làm mình Reg hết sức luôn nè
KO đâu, Isuue hết rùi mà vẫn del bạn ơi.......

dưới 100 cứ để , ta đoán > 100 dù lag hay ko lag nó vẫn del , giết lầm hơn bỏ sót

thấy bt có issue toàn làm thế này , chả thấy delete

Của mình invite issued vẫn còn ..nhưng cái chưa insued thi k còn

mỗi sáng thức dậy , mà vào box cạp nghe có bài gì mới là thấy run run rồi , hết 90% là liên quan tới anh pix. Khổ thân tui quá ,cạp cả năm trời lười tạo ID rốt cuộc nó del sạch sẽ huhu

cưỡng d â m hết ae gruop cho rồi, để không còn vụ proxy vất vã nữa, hi vọng lần nầy sp lên 10/1id :))
mình cũng k còn 1 invi nào luôn :(

Còn 2 group mất cả 2. định mở ra tạo id mới nữa :(

Cũng may là lúc đó cứ hễ đủ 10inv là mở, hỏng có để giành, nên số lượng bị "cưỡng chiếm, hiếp đáp, cướp đạt" không đến nổi phải "thắt họng tự giận" :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week