Điểm danh , tổng kết số $ davidken SCAM !

Má ơi, nhan sắc đây á @@, nghe giọng qua điện thoại cứ tưởng là cậu ấm đẹp trai ấy chứ, quá khác xa xo với trí tưởng tượng @@

Nói ra thì không phải chứ scam số tiền quá to mà thấy các anh em nhà ta bình chân như vại. Chứng tỏ dân mmo Việt kiếm $ khá dễ và khá nhiều.:binhsua129::binhsua129::binhsua129:
Chưa có info thì đòi cho có info. Có rồi thì để ngắm, không làm gì. Cũng không có 1 bữa trao đổi cho ra lẽ, đàm phán trong hòa bình.
@ Davidken: Em à, chị nghĩ bản chất em khộng có scam ai nhưng do thất thế, sa cơ lỡ vận nên dẫn tới chuyện này. Em khộng có tiền trả thì cũng nên nói với anh em 1 tiếng. Ở đây, mấy anh em mà cho em mượn tiền cũng tình cảm cả. Bằng chứng là họ nâng lên, đặt xuống mãi mới report em scam. Riêng chị thì không report gì cả. Em nên suy nghĩ thật kỹ và trả lời anh em cho nó rõ ràng. Nếu không đây là 1 vết nhơ của đời em rùi đấy. Đời còn dài em à.

Edited !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
đi chưa nhỉ ?
Đi rồi.:binhsua36:
Nhưng đi dần dần về cuối trang và chỉ nay mai thôi, nó sẽ chìm vào dĩ vãng. Những cái thớt kiểu này sẽ khuyến khích anh em scam nhau vì quá tình cảm, quá nể nang, quá thương người với nhau thui.
Tiền chiếm được quá dễ. Hơn 32 triệu, một số tiền khủng. Nay mai sẽ tiếp tục có anh/chị Master, hay professional , trial Mod thậm chí mod luôn là siêu scammer :siusao::siusao::siusao:. Tùy vào uy tín của từng người, số tiền bị scam sẽ to hơn số này nhiều.
Tin tớ đi :lac::lac::lac:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week