Điểm danh , tổng kết số $ davidken SCAM !

Lừa đảo nhưng ko có thiện chí trả nợ thì đưa ra pháp luật là chuẩn rồi. Hôm bữa đi gặp lão mặt cứ bơ bơ, kiểu như ko muốn trả , kêu lên mạng trả lời anh em mà bảo mạng bị cắt, điện thoại bị hư .... .

Chờ mấy ông lớn lên tiếng đây.
Ông nhỏ cũng lên tiếng được chứ. Làm mạnh tay vào. 2 pro rồi đấy.

hic, em sợ mấy anh master quá, mà tình hình sao rồi nhỉ? không lẽ biết nhà cửa mặt mũi rõ ràng thế mà không làm được gì nó à? nếu vậy thì sau này còn ai sợ nữa chứ, chắc scam sẽ nở rộ trong thời gian sắp tới :binhsua39:

hic, em sợ mấy anh master quá, mà tình hình sao rồi nhỉ? không lẽ biết nhà cửa mặt mũi rõ ràng thế mà không làm được gì nó à? nếu vậy thì sau này còn ai sợ nữa chứ, chắc scam sẽ nở rộ trong thời gian sắp tới :binhsua39:
Cũng ko nên đánh đồng tất cả Master coi chừng bạn bí ném tập thể đó. :binhsua36:
Chỉ nên tránh xa Master *** + đỏ đen thui :binhsua33:

Cũng ko nên đánh đồng tất cả Master coi chừng bạn bí ném tập thể đó. :binhsua36:
Chỉ nên tránh xa Master *** + đỏ đen thui :binhsua33:

vâng, em biết rồi, tại thấy mọi người căng thẳng quá nên nói cho vui vui thôi mà chứ em không có ý gì đâu :D

chà chà, các MASTER MMO dạo này làm ăn có vẻ tốt ghê, ráng lên master nhanh nhanh nào :m131::m131:

Edit lại bài đi bạn hiền,đừng vô lễ với đàn anh như rứa,coi chừng bị lôi ra ném đá tiếp đó

Last edited by a moderator:
Như bên topic kia đã nói, dẹp mấy cái vụ tổng kết số tiền này nọ đi bởi vì :

+ Tổng kết để làm gì khi không đòi được ? Tổng kết cho vui à ? Hay tổng kết để cho những người không bị scam thấy được là các bạn bị scam giàu có, sẵn sàng cho 1 thằng bựa nhân vay tiền trong khi chỉ quen nó online ?

+ Tổng kết chỉ làm lộ cho người khác thấy cái sự Ngu và cả tin của các bạn thôi b-)

Tốt nhất là nên close topic đi nhé b-)

Last edited by a moderator:

+ Tổng kết để làm gì khi không đòi được ? Tổng kết cho vui à ? Hay tổng kết để cho những người không bị scam thấy được là các bạn bị scam giàu có, sẵn sàng cho 1 thằng bựa nhân vay tiền trong khi chỉ quen nó online ?

+ Tổng kết chỉ làm người khác lộ ra cái sự Ngu và cả tin của các bạn thôi b-)

+1 like ,ý kiến quá chuẩn :binhsua06:

+ Tổng kết chỉ làm lộ cho người khác thấy cái sự Ngu và cả tin của các bạn thôi b-)

Được gì hay ko thì ko biết nhưng được nhiều thanks trước đã ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week