• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Điểm danh , tổng kết số $ nongthanhhoa SCAM !

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
:binhsua146::binhsua146: Cập nhật danh sách đang nạp tiền cho chú Rin lun nhé !

để em khai cho
bác lee 1k2$
bác svalmta 900$
bác Rùa 1k5$
bác pip 750$
mấy người 100-300 $ nhiều ko kể hết :D
quote xác nhận kìa =))

Last edited by a moderator:

nbnvoi

Senior
Reactions
277
MR
0.216
Cờ bạc, lô đề, bét, bồ bịch, rượu chè đều làm bản chất con người dần thay đổi, mới đầu ai chẳng bảo tôi ko mê, tôi chỉ tham gia cho vui (vì lúc này phần NGƯỜI vẫn còn kha khá) nhưng khi càng đam mê, càng lấn sâu vào thì phần CON ngày càng trỗi dậy và thế là vào một ngày đẹp trời ... Ai mua cam, tôi bán cam cho! :bye::-h

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
5Tin 3k PZ :m146: Trong 4r có mấy ông anh mượn nhỏ lẻ $ mình đánh *** thì mình thấy khó khăn quá mình im luôn chả buồn đòi , số $ cũng nhỏ chứ chả to tát gì :m131: còn mình đi mượn người khác thì bị đòi như thú :m146: ác cái mình ko chơi LR thì lấy LR đâu ra mà đưa :m146:
Và lần cuối xin lỗi nói ko phải chứ hồi giờ chơi zeek đầu tư sạch nuôi vip rồi nên làm j có vốn mà chơi jss với người ta . nhờ mỗi ngày 10USD đánh *** mà giờ ta đang có 1 acc JSS khá ú tròn mà toàn là nhờ $ LR từ *** đập vào mới 2` chứ :m146: người ta dep $ vào JSS = AP rửa LR thì mình nhiều LR win quá phải dep = LR mới 4` :m146: đánh *** là phải biết định hình tư tưởng và tâm lý mỗi người khác nhau chứ ko nên vơ đũa cả nắm

Last edited by a moderator:
5Tin 3k PZ :m146: Trong 4r có mấy ông anh mượn nhỏ lẻ $ mình đánh *** thì mình thấy khó khăn quá mình im luôn chả buồn đòi , số $ cũng nhỏ chứ chả to tát gì :m131: còn mình đi mượn người khác thì bị đòi như thú :m146: ác cái mình ko chơi LR thì lấy LR đâu ra mà đưa :m146:
Và lần cuối xin lỗi nói ko phải chứ hồi giờ chơi zeek đầu tư sạch nuôi vip rồi nên làm j có vốn mà chơi jss với người ta . nhờ mỗi ngày 10USD đánh *** mà giờ ta đang có 1 acc JSS khá ú tròn mà toàn là nhờ $ LR từ *** đập vào mới 2` chứ :m146: người ta dep $ vào JSS = AP rửa LR thì mình nhiều LR win quá phải dep = LR mới 4` :m146: đánh *** là phải biết định hình tư tưởng và tâm lý mỗi người khác nhau chứ ko nên vơ đũa cả nắm

my idol của ta đây sao :)) good good

Casper

Junior
Reactions
47
MR
0.000
sự việc nào cũng có 2 mặt của nó , *** cũng vậy , nó như là con dao 2 lưỡi ý mà , ai ko đủ bản lãnh và tư duy thì không nên dính vào. *** ko xấu , chỉ những thằng nào ham mê đến mức suy đồi nhân cách mới xấu thôi . Âu cũng là bài học cảnh tỉnh cho những bác chập chững đi vào con đường này thôi :binhsua37:

lee88dung

Senior
Reactions
2,862
MR
0.000
ông này láo vãi buổi sáng bảo 1.860.000 giờ thì nói khác !... :)) ông có thêm con số 0 ở sau k ^^!
Làm tròn cho nó đẹp thôi ! :binhsua37:

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 11:43 AM ----------

Già đời như chú mà vẫn bị scam à?
Em vẫn còn ngây thơ trong sáng lắm anh :binhsua29:

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
em có 1 cái đầu lạnh nên bác yên tâm ;))
giờ đánh xem như giải trí đâu có máu me hehe

Giờ sad cũng đánh giải trí :m146:
1 ngày 1$ :m003: rồi quất lên vài chục $ rút :m003:

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:45 AM ----------

Ai lấy số phone avaata ko :m003:
send LR đây *** nào :m021:

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Đúng là thằng chó , mang danh dự của nó ra bán rẻ lấy 30 củ vì 1 chữ tiền , mong là thằng này ra đường cầm số tiền ấy bị ô tô nó đâm cho sống dở chết dở đi là ok

đọc những lời của nó mà muốn ỉa vào mặt nó quá , thà mang đi chơi HYIP Scam còn đỡ tức , người VN mà lừa người VN ngay trong thế giới ảo này nữa thì còn tin ai ? hổ danh Master quá

tớ đảm bảo con chó này còn lởn vởn đọc TOPPIC này và làm cái nick khác để làm lại từ đầu trong mmo4vn này thôi

valentino184

Newbie
Reactions
147
MR
0.000
Đúng là thằng chó , mang danh dự của nó ra bán rẻ lấy 30 củ vì 1 chữ tiền , mong là thằng này ra đường cầm số tiền ấy bị ô tô nó đâm cho sống dở chết dở đi là ok

đọc những lời của nó mà muốn ỉa vào mặt nó quá , thà mang đi chơi HYIP Scam còn đỡ tức , người VN mà lừa người VN ngay trong thế giới ảo này nữa thì còn tin ai ? hổ danh Master quá

tớ đảm bảo con chó này còn lởn vởn đọc TOPPIC này và làm cái nick khác để làm lại từ đầu trong mmo4vn này thôi

mãi mới đc 1 người giống mình ... chửi thẳng nó là 1 con chó :))
đọc mấy topic bên kia cứ bác ấy , anh ấy , bạn ấy ..... nghe buồn cười vãi lol

socolar2010

Senior
Reactions
327
MR
0.000
đúng là thằng chó , mang danh dự của nó ra bán rẻ lấy 30 củ vì 1 chữ tiền , mong là thằng này ra đường cầm số tiền ấy bị ô tô nó đâm cho sống dở chết dở đi là ok

đọc những lời của nó mà muốn ỉa vào mặt nó quá , thà mang đi chơi hyip scam còn đỡ tức , người vn mà lừa người vn ngay trong thế giới ảo này nữa thì còn tin ai ? Hổ danh master quá

tớ đảm bảo con chó này còn lởn vởn đọc toppic này và làm cái nick khác để làm lại từ đầu trong mmo4vn này thôi
lừa lại từ đầu- chứ làm lại cái giề

truongduy911

Banned
Reactions
694
MR
0.000
đúng là thằng chó , mang danh dự của nó ra bán rẻ lấy 30 củ vì 1 chữ tiền , mong là thằng này ra đường cầm số tiền ấy bị ô tô nó đâm cho sống dở chết dở đi là ok

đọc những lời của nó mà muốn ỉa vào mặt nó quá , thà mang đi chơi hyip scam còn đỡ tức , người vn mà lừa người vn ngay trong thế giới ảo này nữa thì còn tin ai ? Hổ danh master quá

tớ đảm bảo con chó này còn lởn vởn đọc toppic này và làm cái nick khác để làm lại từ đầu trong mmo4vn này thôi
nó là loại người scam vì *** , cờ bạc thì đúng là hết thuốc chữa. Chẳng thà nó scam vì có việc cần dùng đến $ thì chấp nhận đc.
đã thế c òn vào sr nữa chứ, đạo đức giả, đồi bại. Nó nghĩ làm thế là nó tốt đẹp ah, bát đắc dĩ ah. Có điên mới tin lời nó nói

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.311
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Chửi thế thì tội nghiệp con chó wa :|, chả biết kiu SCAM là gì cho hợp lí đây :(, súc vật chăng :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week