Matrix Digadz - Digadz.com, 150% Revenue Share - Admin BeeJay uy tín

Status
Not open for further replies.

syn192

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Bác thớt ơi, mình mua BA được 24$ rồi, bác rcb e 20$ trước nhé, khi nào lên 40$ bác lại rcb e 20$ nữa, tại e có $ là mua BA liền mất côg RCB nhiều lần, tks bác
U7855072
ID: syn192

Bác thớt ơi, mình mua BA được 24$ rồi, bác rcb e 20$ trước nhé, khi nào lên 40$ bác lại rcb e 20$ nữa, tại e có $ là mua BA liền mất côg RCB nhiều lần, tks bác
U7855072
ID: syn192

đã RCB cho bạn 20 BA

Transaction of 1.6 USD to account U7855072 was successfully completed.

Transaction batch#: 75533692

Timestamp:
12.04.2014, 04:25

daicasaigon

Junior
Reactions
162
MR
0.000
mình vẫn chưa hiểu giữa việc nang cấp và ko nâng cấp thì nó có lợi gì? ko nâng cấp nhưng mua ads vẫn dc hưởng 150% còn nâng cấp cũng đc hưởng 150% mà. giải thích giúp.

mình vẫn chưa hiểu giữa việc nang cấp và ko nâng cấp thì nó có lợi gì? ko nâng cấp nhưng mua ads vẫn dc hưởng 150% còn nâng cấp cũng đc hưởng 150% mà. giải thích giúp.
nâng cấp thì bạn có thêm dc ads bonus
hoặc những ads mà người khác quên click thì nó sẽ được dành cho bạn :)
và nếu bạn có ref thì bạn sẽ dc hưởng 1% giá trị từ gói ads nếu ref bạn click :)

nâng cấp thì bạn có thêm dc ads bonus
hoặc những ads mà người khác quên click thì nó sẽ được dành cho bạn :)
và nếu bạn có ref thì bạn sẽ dc hưởng 1% giá trị từ gói ads nếu ref bạn click :)
ads bonus có cao không và nâng cấp thì sau 7 ngày có lấy lại đủ số tiền nang cấp ko?

ads bonus có cao không và nâng cấp thì sau 7 ngày có lấy lại đủ số tiền nang cấp ko?
Nếu hết 7 ngày mà bạn đạt đủ lợi nhuận tối thiểu tức bằng số tiền bỏ ra mua thì bạn sẽ phải mua tiếp để tăng lợi nhuận của mình.
Còn nếu sau 7 ngày mà các bạn chưa thủ đủ lợi nhuận tối thiểu, thì hệ thống sẽ tự động gia hạn thêm 7 ngày miễn phí cho các bạn

từ hòa đến lãi ko có lỗ bạn nhé :)

Nếu hết 7 ngày mà bạn đạt đủ lợi nhuận tối thiểu tức bằng số tiền bỏ ra mua thì bạn sẽ phải mua tiếp để tăng lợi nhuận của mình.
Còn nếu sau 7 ngày mà các bạn chưa thủ đủ lợi nhuận tối thiểu, thì hệ thống sẽ tự động gia hạn thêm 7 ngày miễn phí cho các bạn

từ hòa đến lãi ko có lỗ bạn nhé :)
thế hết 7 ngày đạt đủ lợi nhuận rồi mà ko mua thì bị làm sao

mẹ nó.click hết ads mà point ko tăng. bó tay
p2qJ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443