SCAM DigaDz Reviews : SCAM or LEGIT ?

Rút hôm qua chưa về. thường là rút buổi tối thì nửa đêm là về rồi :eek::confused:o_O

Paidverts tung tuyệt chiêu cạnh tranh thật. Admin Beejay tăng lãi nào:D Hóng tiếp ngày mai, lãi này là của ngày 25 năm trước rồi. Năm mới chưa ra phát nào
Digadz ko thể so sánh với PV đc. Về tất cả tiềm lực tài chính, độ tin cậy, cơ chế hoạt động.......... Mình cũng đầu tư 1k$ vào đây. Sau vụ bảo trì , mình nghĩ nó sẽ đổi mới phương thức, thêm các chương trình để phát triển web. Nhưng cuối cùng chẳng có gì mới lạ cả. Tóm lại mọi thứ đều mới. Có lẽ 1 thời gian nữa sẽ có các chương trình mới để thúc đẩy sự pt của trang web về lâu dài.

Digadz ko thể so sánh với PV đc. Về tất cả tiềm lực tài chính, độ tin cậy, cơ chế hoạt động.......... Mình cũng đầu tư 1k$ vào đây. Sau vụ bảo trì , mình nghĩ nó sẽ đổi mới phương thức, thêm các chương trình để phát triển web. Nhưng cuối cùng chẳng có gì mới lạ cả. Tóm lại mọi thứ đều mới. Có lẽ 1 thời gian nữa sẽ có các chương trình mới để thúc đẩy sự pt của trang web về lâu dài.

Ra thêm mấy level mới để hút thêm máu thôi, ko có hình thức khác thì khố mà sống lâu dc

Giờ có tiền dep vào paidverts hết. Digadz hết cửa rồi. Đánh nhanh rút gọn, dự đoán nếu ko làm gì để cạnh tranh, sẽ biến thành mô hình ponzi và đi nhanh sau 2 tháng nữa:( Admin beejay linh hoạt nào

paidvert vẫn click mệt nghỉ nếu ko xài bộ lọc à

Bảng lợi nhuận DigAdz 4/1/2015

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week