SCAM Digadz Reviews : SCAM or LEGIT ?

haiminh

Senior
Reactions
572
MR
0.030
Nó sắp die mà cũng chơi .
bácbiết nó die hết,.chắc bác là adm rồi ,nếu nó die thì sao mọi người cứ đổ xxo vào chơi
nó có chiến thuật của nó :3 lúc đầu trả cao sau đo hạ thấp dẫn để ổn định site cũng nhưu paidverts lúc đầu thôi
tớ thấy ổn nên mới đi tuyển ref
tuyển ref cũng cần phải uy tín tí,chứ ko tuyển ref tào lao mang tiếng anh em lắm.tội họ nữa

Site Scam thì ông có trả lại tiền cho ref ko ?chẳng gì an toàn hết .
bạn cho mình bik khi nào nó scam đi bạn muốn bao nhju tiền mình cho bạn ok,
bạn là adm web chắc,sao bạn suy đoán suy ngĩ của bạn mà đi phát ngôn như thế nhỉ,riêng mình thấy ổn mình đầu tư và tuyển anh e vào chơi thôi
còn bạn cảm tháy cam thì đừng chơi,sao bạn ;lại nói như z nhỉ,chán bạn.qua mấy tôpic kia mà bạn nói scam thử họ có chửi vào mặt bạn ko,

Hết rb rồi b vẫn chiến à
tớ rb 10% tiền đầu tư mà bạn.
Ngu như cờ hó. Người ta tuyển ref lại vào nói là site scam thì coi như là phá hoại việc làm ăn của ng ta?. Sống mà ko biết nghĩ thì die mia đi.
thôi bạn đừng chửi nó,mình bị phái nhju rồi cảm ơn bạn đã nói đúng hi hi

làm ăn đàng hoàng thì ai mà phá chứ .tưởng đàng hoàng lắm ai dè cũng chung loại
ko mình ko nói bạn sai.,tại lúc trước mình bị nhju ng phá lắm nhưng bị band hết rồi,bạn góp ý thì mình cảm ơn thôi
tại minh mới tuyển ref mà bạn vào kêu scam,ví dụ như bạn bạn cảm thấy thế nào,minh ko có ý nói bạn vậy đâu bạn xem lại câu trả lời của mình đi
thôi 2 bạn đừng như thế,scam thì lỗ thôi,còn ăn dc thì a e cũng mừng,vì chơi ptc là chấp nhận mạo hiểm mà bạn,như bạn chơi 1 cái ji đó bạn đầu tư tiền vào
rồi bạn có sợ cảm giác scam ko,xin lỗi vì bạn đã hiểu nhầm ý mình nha,

Reactions
21
MR
0.000
Thôi bình tĩnh nào, cái gi cũng có rủi do mà, dám chơi thì dám chịu, liều ăn nhiều, cái này thớt chỉ tuyển ref reback đàng hoàng mà chứ có lừa đảo ai đâu và thớt cũng đầu tư sup rất nhiệt tình nhé.
đồng tính vs bác,ng ta tuyển rè đang hoàng mà,e cũng ref a này paidvert hỗ trợ chỉ em cách mua pm rồi cách rút chỉ hết,mặc dù nhiều lúc a ta bận hay ji đó cũng cáu vs e 1 lúc tại e hỏi nhiêu quá nhưng sau đó a ta xin lỗi vì nhiều việc nên áp lực,e ủng hộ a

đồng tính vs bác,ng ta tuyển rè đang hoàng mà,e cũng ref a này paidvert hỗ trợ chỉ em cách mua pm rồi cách rút chỉ hết,mặc dù nhiều lúc a ta bận hay ji đó cũng cáu vs e 1 lúc tại e hỏi nhiêu quá nhưng sau đó a ta xin lỗi vì nhiều việc nên áp lực,e ủng hộ a
Thôi bình tĩnh nào, cái gi cũng có rủi do mà, dám chơi thì dám chịu, liều ăn nhiều, cái này thớt chỉ tuyển ref reback đàng hoàng mà chứ có lừa đảo ai đâu và thớt cũng đầu tư sup rất nhiệt tình nhé.
thank mọi người nhiều lắm,cảm ơn vì lời nói chân thành thôi
topic này tuyển ref có ji qua yahoo nc đi,ai gần thủ đức có thể làm 1 bữa đi,buồn qá

Reactions
266
MR
0.000
ặc. bác chơi dizag nữa à. ko biết có nên xin vé không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,439
Latest member