[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
email ko trả lời đủ biết nó là thằng nào rồi đừng nói rút về tài khoản

Bạn nào rút được mà tài thế. Mình có mua thread, có up founder, thậm chí có thêm 1 acc chạy free mà không acc nào rút được đây này. Bạn nào rút được mình bán rẻ lại giá = 50% balance này, tất cả các acc đều đã verify hết rồi nhé

tóm lại không rút dk đâu :)) ngồi mà mơ :))

ai tên là mơ thế bạn :) mình chơi coin gần năm nay chưa bỏ đồng nào nhé :) acc này là acc ít tiền nhất trong 18 acc còn sống nhé :)

ai tên là mơ thế bạn :) mình chơi coin gần năm nay chưa bỏ đồng nào nhé :) acc này là acc ít tiền nhất trong 18 acc còn sống nhé :)

Acc bạn là acc đầu tư và chơi lâu rồi đúng không. Các acc đầu tư và chơi từ lâu vẫn thấy nó đang pay. Còn acc mới thì chịu kể cả đầu tư, chả biết bao giờ thì nó pay cho đây

Acc bạn là acc đầu tư và chơi lâu rồi đúng không. Các acc đầu tư và chơi từ lâu vẫn thấy nó đang pay. Còn acc mới thì chịu kể cả đầu tư, chả biết bao giờ thì nó pay cho đây

thật ra hiên tại mình đã hiểu đc hết phần nào về nó :) acc của mình mới có cũ cũng có ;)

trc đến nay mình chưa bỏ xu nào nhé

chờ 1 time nữa đi bạn :D đọc kĩ cái dòng nó hiên ra sau khi pay ý :D đọc rùi sẽ hiểu thôi

Thì vẫn đang chờ đây, có điều là không biết khi nào thì được rút nên ko dám đầu tư thêm thôi, chứ trước giờ được đồng nào thì nó cũng pay đủ cả cho rồi

Bạn nào rút được mà tài thế. Mình có mua thread, có up founder, thậm chí có thêm 1 acc chạy free mà không acc nào rút được đây này. Bạn nào rút được mình bán rẻ lại giá = 50% balance này, tất cả các acc đều đã verify hết rồi nhé

có hình ko bạn mình xem được mình mua !

pay ở egopay tức là không tree mà nhỉ :D hoặc là cái acc này lâu lắm rồi!! em mới chơi :D toàn We are unable to process your request at the moment, please check back later. ngồi bấm đi bấm lại cả chiều cũng không dk :))

chẳng dám liều mua acc mới vì IP khác nhưng khi rút thì khó nói lắm

Liều với thằng này còn hơn dí súng vào đầu mình

vậy tui khuyên ông đừng chơi rồi mà :(( sao chơi ??

kiếm tiền với thằng này giờ này quá trễ rồi ?????? chắc do IP mỗi mạng mỗi vùng mỗi tĩnh mỗi nước nữa nên chả dám trắch nó không hồi âm PM EMAIL tôi ???

Đúng là gặp VN người nước ngoài còn sợ nói chi mình

kiếm tiền với thằng này giờ này quá trễ rồi ?????? chắc do IP mỗi mạng mỗi vùng mỗi tĩnh mỗi nước nữa nên chả dám trắch nó không hồi âm PM EMAIL tôi ???

Đúng là gặp VN người nước ngoài còn sợ nói chi mình

tui sợ gặp ông :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,692
174,970
Latest member
caxengmy

Most viewed of week