Định chạy dự án Claim Bitcoin các bạn tư vấn dùm

evilbaby

Senior
Reactions
310
MR
0.363
Hiện tại mình đang có bộ script có thể chạy 24/24 ,sovle được captcha Free , nhưng test chạy 2 3 ngày nay,1 ngày 1 acc ( tầm 40 site) chưa đến 0,5$ ,chạy nhiều acc thì máy lag quá dù Ram đến 8gb . Mình có nên thuê VPS mạnh để chạy cái này không nhỉ có thể thu lời không ? Không hiểu sao nhiều người chơi cái này lại có lời thế :( !

Hiện tại mình đang có bộ script có thể chạy 24/24 ,sovle được captcha Free , nhưng test chạy 2 3 ngày nay,1 ngày 1 acc ( tầm 40 site) chưa đến 0,5$ ,chạy nhiều acc thì máy lag quá dù Ram đến 8gb . Mình có nên thuê VPS mạnh để chạy cái này không nhỉ có thể thu lời không ? Không hiểu sao nhiều người chơi cái này lại có lời thế :( !
thuê vps là chính xác rồi bạn ơi, 1 vps ngày 0.4 thôi, 50 500vps thì thế nào, $ đâu mà để cho hết, à khi nào share nhớ inbox mình nhé :oops:

khuyên bác nên thuê vps nhé
share ra chắc nát bét sớm quá <3
càng lúc mmo càng lắm pro :3

thuê vps là chính xác rồi bạn ơi, 1 vps ngày 0.4 thôi, 50 500vps thì thế nào, $ đâu mà để cho hết, à khi nào share nhớ inbox mình nhé :oops:
Chỉ cần đủ tiền chợ là đủ .quản lý 10 acc đã đuối , 500 acc chắc chết .
khuyên bác nên thuê vps nhé
share ra chắc nát bét sớm quá <3
càng lúc mmo càng lắm pro :3
Cua3 người khác ,mình chỉ may mắn có được thôi .

share e vs bác đói quá rồi
mình ăn đủ sẽ share :) !

ok cảm ơn bác nhé e cũng đi tìm đường cứu nước đây vừa đập chục con vps cùi cùi vào adpays.net mà 4 tiếng đc 0.1 thì e quỳ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week