Định mức khuây khỏa-Quantum of Solace

seawhat

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Có người lấy PTU là việc làm chính, có người chỉ là nghề tay trái, đối với em ngoài công việc chính ra, tranh thủ 1-2 h chơi PTU
nên định mức khuây khỏa của em là kiếm chút tiền cà phê và nét hàng tháng
còn các bác thì sao?

uploader113

Senior
Reactions
1,212
MR
0.000
Bố này nhiễm 007 cmnr,cái này đâu cần phải thảo luận,liều và trâu bò 1 tí cũng bằng mấy bố bằng đh đi làm ở ngoài

Bố này nhiễm 007 cmnr,cái này đâu cần phải thảo luận,liều và trâu bò 1 tí cũng bằng mấy bố bằng đh đi làm ở ngoài
ý em nói là sự thỏa mãn của bác đến mức nào
như em bận công việc nên chỉ cần hàng tháng có tiền phụ cà phê và nét là thỏa mãn rồi

Đúng đấy,thời buổi khó khăn ae ptu phải lo thích nghi với bao nhiêu trận bão,nhất là những người thu nhập duy nhất bằng nghề này thì không thể coi ptu là một thú vui được,nhiều lúc căng thẳng,buồn chán khi bị scam,banned acc nhưng cũng có lúc cười vui khi nhận thành quả.nó cũng như bao nghề khác thôi,cũng áp lực,cũng cạnh tranh,cũng thất vọng như bị xếp cho thôi việc,nếu không kiên trì,bản lĩnh thì cũng khó thành công.cũng nhiều ace giàu lên từ công việc này,đâu xa lấy mấy bác chủ host vn ,cũng thăng trầm nhưng dường như đang đi vào quỹ đạo gặt hái rồi

Skysword

Senior
Reactions
732
MR
0.016
Làm PTU kiếm tháng vài chục chai. Vừa có tiền ăn chơi, lại vừa góp phần mang về ngoại tệ cho đất nước :binhsua79: tại sao lại ko cố gắng

Reactions
269
MR
0.018
~ 2 năm ptu 1 ngày cày >10h @@! thu nhập ko gọi pro nhưng so với măt bằng chung gọi là khá, đến h đã đi ra kiếm việc off bên ngoài, cảm thấy vui và thoải mái hơn nhiều, tiền nhiều mà ko có ban bè ko đc tiếp thu cai mới thì cũng buồn và chán, xuốt ngày chơi vs cái máy tính @@! h chỉ kiếm thêm thu nhập trong thời bão giá.

i'm happy now lol~

thuylieu

Senior
Reactions
51
MR
0.014
~ 2 năm ptu 1 ngày cày >10h @@! thu nhập ko gọi pro nhưng so với măt bằng chung gọi là khá, đến h đã đi ra kiếm việc off bên ngoài, cảm thấy vui và thoải mái hơn nhiều, tiền nhiều mà ko có ban bè ko đc tiếp thu cai mới thì cũng buồn và chán, xuốt ngày chơi vs cái máy tính @@! h chỉ kiếm thêm thu nhập trong thời bão giá.

i'm happy now lol~

bác này đúng ý mình nè.có tiền mà ko có bạn ko đc chơi bời vui vẽ thì cũng ko ham.....suốt ngày chỉ làm bạn với cái máy tính sợ sẽ bị stress quá.đời sẽ mất hết ý nghĩa............:binhsua80:

toto

Banned
Reactions
24
MR
0.000
bác này đúng ý mình nè.có tiền mà ko có bạn ko đc chơi bời vui vẽ thì cũng ko ham.....suốt ngày chỉ làm bạn với cái máy tính sợ sẽ bị stress quá.đời sẽ mất hết ý nghĩa............:binhsua80:

Định mức khuây khỏa là 01 biệt thự hồ Tây, 01 xe BMW mui trần, ... các em người mẫu, có khoảng hơn 1000 tỷ để ở thụy sỹ vv v vv

Angel_omin87

Newbie
Reactions
5
MR
0.000

Đấy là tại bạn cày nhiều quá thôi, mình chơi ngày 1-2 tiếng nên thời gian tiếp xúc bên ngoài vẫn nhiều, tiền cũng tiêu thoải con gà mái, quan trọng là cách chơi của mỗi người thôi :)

Reactions
51
MR
0.000
Đấy là tại bạn cày nhiều quá thôi, mình chơi ngày 1-2 tiếng nên thời gian tiếp xúc bên ngoài vẫn nhiều, tiền cũng tiêu thoải con gà mái, quan trọng là cách chơi của mỗi người thôi :)

ngày 2h mà thu nhập vl. bái fuc đại ka

backtolife

Newbie
Reactions
58
MR
0.000
Nói thẳng ra là tiền nhiều ai chả ham. Quan trọng là có ý chí, nghị lực để làm được hay không thôi? Cứ tưởng tượng cảm giác bạn kiếm vài ba triệu 1 tháng so với người kiếm được hàng trăm triệu xem nó như thế nào?

ptuempty

Banned
Reactions
23
MR
0.000
Nói thẳng ra là tiền nhiều ai chả ham. Quan trọng là có ý chí, nghị lực để làm được hay không thôi? Cứ tưởng tượng cảm giác bạn kiếm vài ba triệu 1 tháng so với người kiếm được hàng trăm triệu xem nó như thế nào?

câu này hay này. đời còn dài cứ kiếm thật nhiều tiền đi rồi chơi không muộn, 1 tháng làm PTU bằng đi làm bên ngoài 10 năm =)) có ai không thích không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week