Report Dính rule xác nhận cuối cùng, quyền lợi nhỏ bé của người bị hại lohan53

Status
Not open for further replies.

lohan53

Verified
Reactions
372
MR
0.000
@Shin Anh shin à, em đã cố gắng dùng những lời lẽ siêu dễ thương, :(,siêu cute nhất có thể:) để thương lượng nhưng không thành công. Cho nên em đành phải trò lật keo này.
Anh shin à em có những nhận định và bằng chứng - nếu chỉ là nhận định thì có thể bỏ qua bài này của em, em muốn nói nhận định trước để bài viết được logic:
Nhận định
- Thứ nhất là 1 member newbie dùng VND lân la vào box money exchange bị lừa có hành xử rất khác với 1 mem lão làng biết sữ dụng ví Z classic sành điệu như senbohung.
- Câu đầu tiên sau khi send Z cho nick fake là: buz, cậu ơi, cậu confirm topic mmo4me.
- Cậu senbohung xoáy sâu vào chủ đề confirm topic trong đa số câu conment trên diễn đàn và trong yahoo.
- Ví Z của send bohung đã up classic , 1 người khá sành sỏi trong limit, giới hạn - mà đi send Z từa lưa hột dưa .
- Nick fake netbooker57 netbooker57, là nick fake chát với cậu ta, 1 mem 2012 đến nay đã 3 năm mà không nhận ra nick fake là 1 người chưa hiểu biết j về mua bán trong mmo.
- Nick fake chát, Ví Z người nhận limit liên tục, ví lại thay đổi liên tục . Rất nhiều dữ kiện scam xâu chuổi mà nói là mới ngủ dậy bất cẩn.
- Cuối cùng, cậu ta chụp màn hình, đưa lên log chat khá đẹp. Chú ý là quote bài viết, insert bài viết rất bài bản, vậy mà nói là không để ý ví trên topic của em. Topic của em ngắn 2 3 trang chứ mấy, trước đó đêm qua cũng đã quote 1 lần rồi và ví nó hiện ở trang 2.

Quyền lợi và bằng chứng:
- Trước khi buộc phải đền tiền, em nghĩ rằng mình còn 1 quyền lợi tối thượng nữa:
+ Là người thật việc thật log vào xem những giao dịch Z, những tin nhắn yahoo,
+ Các môc thời gian xác nhận và send Z khớp đúng.
Và trong quá trình này nếu không có hoặc có sai khác của việc chuyển Z, em có toàn quyền được giải thoát khỏi vụ này.
Vậy mà cớ sao em mới nếu vấn đề này ra trong topic này
https://mmo4me.com/threads/ve-vu-ru...an53-va-senbohung-cau-vao-tra-loi-nhe.223056/
Thì 1 người vẫn tiếp tục chơi cái trò giận hờn vu vơ
Một người khác thì quá nhanh quá nguy hiểm - là người mà ai cũng biết là ai đây mod đánh máy.

Anh shin à em chưa gặp anh lần nào nhưng em biết anh là người cách tụi em 1 thế hệ, anh có đủ chính chắn và rộng lượng để hiểu được những việc xãy ra trong diễn đàn này. Em muốn có thời gian để thực hiện quyền lợi mong manh cuối cùng này. Xin hãy cho em thời gian - Lưu Hương Giang:(.
P/S: Em 27 tuổi, còn FA, và đang đói, cho em được theo vụ này tới cùng:(. Em cám ơn.

Attachments

• Vi clasic cua senbohung.png
    Vi clasic cua senbohung.png
    115.6 KB · Views: 445
  • cau dau tien yahoo.png
    cau dau tien yahoo.png
    280.1 KB · Views: 289
Ngoài đời thực thì admin đâu có quyền lấy tiền của lohan53 khi chưa được sự cho phép của lohan53 !
Cái này mình có nghĩ đến, vì rule ở trong này ko có tác dụng ngoài đời sống mà nó kiểu như án trong án. nếu như senbohung bị scam thật thì mình chấp nhận cho adin xử lý và ko nói j, còn nếu mà có sư sắp đăt thì đền hết bảo hiểm khá bức xúc

Upvote 0
Cái này mình có nghĩ đến, vì rule ở trong này ko có tác dụng ngoài đời sống mà nó kiểu như án trong án. nếu như senbohung bị scam thật thì mình chấp nhận cho adin xử lý và ko nói j, còn nếu mà có sư sắp đăt thì đền hết bảo hiểm khá bức xúc
Admin nên xử hài hòa, nếu được cậu cũng nên 50-50.

Upvote 0
Khóc cái gì , kêu cái gì
Thằng khôn là thằng biết lợi dụng pháp luật để kiếm tiền
Bọn luật sư đấy , nhiều khi sai lè lưỡi , phạm tội mà nó còn cãi cho bị cáo thắng kiện trắng án
Thì là nó biết dựa vào kẽ hở mà lách

Chính bạn tạo ra kẽ hở để người ta lợi dụng
Bao nhiêu vụ ex và người có bảo hiển bị lợi dụng mà chưa sáng mắt ra , cái vụ confirm mập mờ khác gì ký vào xác nhận " bút sa thì gà chết "

Thế thôi , giờ @senbohung cho @lohan53 xem temview log send 600z cho toại nguyện
Còn người ta xài ví z classs hay bassic , hay tham gia từ năm nào , sử dụng sành điệu tool thì kệ người ta
Thằng đần nào mà kiếm đc hơn 1k Z để bán đâu mà xói mói vớ va vớ vẩn

Upvote 0
Chính vì câu nói này cho nên tôi mới phải làm đến cùng. Cho nên mọi người cần phải xem tiemview giao dịch cũng như log chat của tôi.
Ví Z classic win pro up lên khi nào vậy cậu:p
Câu hỏi này chả liên quan gì đến việc SCAM cả, cho nên tôi nghĩ không cần thiết phải trả lời!
BẠN DÃ ONLINE THÌ BẢO VỚI MOD @legialoc CÙNG PM YAHOO ĐỂ CHECK TIEMVIEW GIÙM TÔI! TÔI KHÔNG ĐÔI CO DÀI DÒNG NỮA, SAU KHI CHECK TIEMVIEW KẾT QUẢ THẾ NÀO SẼ RÕ! VÌ ĐÂY LÀ YÊU CẦU CỦA BẠN, CHO NÊN BẠN CẦN TÔN TRỌNG YÊU CẦU CỦA CHÍNH BẢN THÂN MÌNH, TÔI ĐÃ TÔN TRỌNG BẠN, ĐỒNG Ý CHO BẠN CHECK TIEMVIEW, TẠI SAO BẠN LẠI LẦN LỮA KHÔNG CHỊU CHECK LÀ THẾ NÀO?

Upvote 0
Chính vì câu nói này cho nên tôi mới phải làm đến cùng. Cho nên mọi người cần phải xem tiemview giao dịch cũng như log chat của tôi.

Câu hỏi này chả liên quan gì đến việc SCAM cả, cho nên tôi nghĩ không cần thiết phải trả lời!
BẠN DÃ ONLINE THÌ BẢO VỚI MOD @legialoc CÙNG PM YAHOO ĐỂ CHECK TIEMVIEW GIÙM TÔI! TÔI KHÔNG ĐÔI CO DÀI DÒNG NỮA, SAU KHI CHECK TIEMVIEW KẾT QUẢ THẾ NÀO SẼ RÕ! VÌ ĐÂY LÀ YÊU CẦU CỦA BẠN, CHO NÊN BẠN CẦN TÔN TRỌNG YÊU CẦU CỦA CHÍNH BẢN THÂN MÌNH, TÔI ĐÃ TÔN TRỌNG BẠN, ĐỒNG Ý CHO BẠN CHECK TIEMVIEW, TẠI SAO BẠN LẠI LẦN LỮA KHÔNG CHỊU CHECK LÀ THẾ NÀO?
Từ từ bạn, làm ào ào nhanh vậy, chờ tý đã

Upvote 0
Từ từ bạn, làm ào ào nhanh vậy, chờ tý đã
bạn mún xem giờ ng ta cho xem bạn lại k mún xem gần 24h rồi đó bạn ah xem cho vừa lòng đi hay bạn sợ :(
Rule forum thì vẫn phải theo luật Việt Nam nhé!
vậy bạn với ông ex cứ báo CA là xong :)
@legialoc bạn vào xem và giải quyết đi yêu cầu xem giờ người ta cho xem rồi thì lại cứ k mún xem kéo dài tg , với lại ổng cảnh cáo tui thế mà giờ topic này mất tui cũng um sùm ko kém :p

Upvote 0
bạn mún xem giờ ng ta cho xem bạn lại k mún xem gần 24h rồi đó bạn ah xem cho vừa lòng đi hay bạn sợ :(

@legialoc bạn vào xem và giải quyết đi yêu cầu xem giờ người ta cho xem rồi thì lại cứ k mún xem kéo dài tg , với lại ổng cảnh cáo tui thế mà giờ topic này mất tui cũng um sùm ko kém :p
nhiệt tình như vậy mà kết thúc vụ án ko đc Z nào thì hơi pùn..hehe:D:D

Upvote 0

Báo công an thì senbohung cũng k lấy được tiền nhé! Luật việt nam không bảo vệ giao dịch " tiền ảo "

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week