Report Dính rule xác nhận cuối cùng, quyền lợi nhỏ bé của người bị hại lohan53

Status
Not open for further replies.
@Shin Anh shin à, em đã cố gắng dùng những lời lẽ siêu dễ thương, :(,siêu cute nhất có thể:) để thương lượng nhưng không thành công. Cho nên em đành phải trò lật keo này.
Anh shin à em có những nhận định và bằng chứng - nếu chỉ là nhận định thì có thể bỏ qua bài này của em, em muốn nói nhận định trước để bài viết được logic:
Nhận định
- Thứ nhất là 1 member newbie dùng VND lân la vào box money exchange bị lừa có hành xử rất khác với 1 mem lão làng biết sữ dụng ví Z classic sành điệu như senbohung.
- Câu đầu tiên sau khi send Z cho nick fake là: buz, cậu ơi, cậu confirm topic mmo4me.
- Cậu senbohung xoáy sâu vào chủ đề confirm topic trong đa số câu conment trên diễn đàn và trong yahoo.
- Ví Z của send bohung đã up classic , 1 người khá sành sỏi trong limit, giới hạn - mà đi send Z từa lưa hột dưa .
- Nick fake netbooker57 netbooker57, là nick fake chát với cậu ta, 1 mem 2012 đến nay đã 3 năm mà không nhận ra nick fake là 1 người chưa hiểu biết j về mua bán trong mmo.
- Nick fake chát, Ví Z người nhận limit liên tục, ví lại thay đổi liên tục . Rất nhiều dữ kiện scam xâu chuổi mà nói là mới ngủ dậy bất cẩn.
- Cuối cùng, cậu ta chụp màn hình, đưa lên log chat khá đẹp. Chú ý là quote bài viết, insert bài viết rất bài bản, vậy mà nói là không để ý ví trên topic của em. Topic của em ngắn 2 3 trang chứ mấy, trước đó đêm qua cũng đã quote 1 lần rồi và ví nó hiện ở trang 2.

Quyền lợi và bằng chứng:
- Trước khi buộc phải đền tiền, em nghĩ rằng mình còn 1 quyền lợi tối thượng nữa:
+ Là người thật việc thật log vào xem những giao dịch Z, những tin nhắn yahoo,
+ Các môc thời gian xác nhận và send Z khớp đúng.
Và trong quá trình này nếu không có hoặc có sai khác của việc chuyển Z, em có toàn quyền được giải thoát khỏi vụ này.
Vậy mà cớ sao em mới nếu vấn đề này ra trong topic này
https://mmo4me.com/threads/ve-vu-ru...an53-va-senbohung-cau-vao-tra-loi-nhe.223056/
Thì 1 người vẫn tiếp tục chơi cái trò giận hờn vu vơ
Một người khác thì quá nhanh quá nguy hiểm - là người mà ai cũng biết là ai đây mod đánh máy.

Anh shin à em chưa gặp anh lần nào nhưng em biết anh là người cách tụi em 1 thế hệ, anh có đủ chính chắn và rộng lượng để hiểu được những việc xãy ra trong diễn đàn này. Em muốn có thời gian để thực hiện quyền lợi mong manh cuối cùng này. Xin hãy cho em thời gian - Lưu Hương Giang:(.
P/S: Em 27 tuổi, còn FA, và đang đói, cho em được theo vụ này tới cùng:(. Em cám ơn.

Attachments

• Vi clasic cua senbohung.png
    Vi clasic cua senbohung.png
    115.6 KB · Views: 461
  • cau dau tien yahoo.png
    cau dau tien yahoo.png
    280.1 KB · Views: 307

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
tớ hỏi 1 tí, lở như bây giờ tự nhiên có thêm 1 topic mọc lên nói ông lohan này scam thì sao bác ? BH bị chia hay thế nào ?
Cái này hay đây, proof trước khi xảy ra vụ việc này thì chắc lại chia. Mà mình hiểu lý do mà bạn hỏi như vậy
Cũng hay

Upvote 0

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Upvote 0

senbohung

Senior
Reactions
122
MR
0.024
Đã 10 giờ 20 phút, bác chủ thớt vẫn không online để check teamview, Em đã hết kiên nhẫn! Vì vậy em đề nghị các anh @Shin , @legialoc , @danhmay24h giải quyết dứt điểm vụ này giùm em, đồng thời Close toàn bộ những topic liên quan! Em xin cảm ơn!

Cảm ơn mọi người đã dành thời gian chia sẻ!

Upvote 0

King

Legendary
Verified
Reactions
4,342
MR
20.294
$1,075.00
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Phải coi thời gian coi SCAM trước vụ này hay sau vụ này và có lập topic trước hay không! Trong trường hợp bị SCAM sau vụ này thì không xử! Vì đang có tranh chấp giữa lohan và senbohung mà ai đó còn giao dịch để bị SCAM thì đành chịu! Vì tiền bảo hiểm không đủ để trả cho senbohung trong trường hợp lohan không hợp tác!
Mình nghĩ nên tạm thời ban acc lohan để tránh sự việc đáng tiếc có thể xảy ra :D

Upvote 0
Đã 10 giờ 20 phút, bác chủ thớt vẫn không online để check teamview, vì vậy em đề nghị các anh @Shin , @legialoc , @danhmay24h giải quyết dứt điểm vụ này giùm em, đồng thời Close toàn bộ những topic liên quan! Em xin cảm ơn!

Cảm ơn mọi người đã dành thời gian chia sẻ!
admin có số phone thì call cho bạn ấy xem vì lý do gì mà ko online hay là mất điện hoặc mất internet gi gi đó thì sao?

Upvote 0

hungpro576

Senior
Reactions
79
MR
0.000
Mãi không thấy gì thế này, nghi vấn về ông lohan đã quá cao rồi :)

Upvote 0

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình nghĩ nên tạm thời ban acc lohan để tránh sự việc đáng tiếc có thể xảy ra :D
khí tớ hỏi cậu ấy tớ cũng có SN tính kêu banned tạm thời ý nhưng vì tớ k phải là ng bị scam nên thui . :P 24h rồi mod xử lý đc r tớ nghĩ ông lohan cố kéo dài TG thui

Upvote 0
admin có số phone thì call cho bạn ấy xem vì lý do gì mà ko online hay là mất điện hoặc mất internet gi gi đó thì sao?
Bác ấy yêu cầu từ sáng, em bảo bất cứ lúc nào đều được, lúc nãy online lập pic mới thì pm cũng ko thấy nói gì, nhờ anh @legialoc pm cũng ko thấy repl, cho nên minh f cũng chẳng biết nói sao! Thật sự thì mình hết kiên nhẫn rồi, đợi dài cổ mà ko thấy ai pm check teamview, bác nào ở trong hoàn cảnh của em thì khắc biết nó tồi tệ đến mức nào

Upvote 0
Bác ấy yêu cầu từ sáng, em bảo bất cứ lúc nào đều được, lúc nãy online lập pic mới thì pm cũng ko thấy nói gì, nhờ anh @legialoc pm cũng ko thấy repl, cho nên minh f cũng chẳng biết nói sao! Thật sự thì mình hết kiên nhẫn rồi, đợi dài cổ mà ko thấy ai pm check teamview, bác nào ở trong hoàn cảnh của em thì khắc biết nó tồi tệ đến mức nào

Thôi thì coi như cái giá đợi phải trả cho việc bất cẩn trong giao dịch :D
Nhớ ngày trước giao dịch với ông richer và duongnd 1 phát xong luôn, giờ trên 4rum hiện tại mình tin 2 ông này nhất :)

Upvote 0

ruaconnkd020

Junior
Reactions
55
MR
0.000
ủng hộ bạn làm tới cùng . cơ mà mấy ngày nay toàn hóng mấy pic này :p

Upvote 0
Rất đồng ý với việc ban + gỡ bảo hiểm nhưng nên giữ lại tiền tạm thời chưa trả cho bạn senbohung vội vì chưa rõ hết sự việc tại sao ko online của lohan53 có thể trong vong 24h tiếp sẽ trả tiền cung chưa muộn

Upvote 0
Coi như 1 bài học nhớ đời nhé bác senbohung :)
Nhớ lần trước có bác lập topic bảo bị scam 23k :D
Đúng là đời, người bị nó scam mấy đồng bọ, người thì bị scam cả núi tiền.
Mình may là mới bị scam có 15$ :D

Upvote 0

toanlun

Senior
Reactions
402
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thôi thì coi như cái giá đợi phải trả cho việc bất cẩn trong giao dịch :D
Nhớ ngày trước giao dịch với ông richer và duongnd 1 phát xong luôn, giờ trên 4rum hiện tại mình tin 2 ông này nhất :)
đây là bị scam chứ có phải ex cố tình đâu, scam ABC mà :v

Rất đồng ý với việc ban + gỡ bảo hiểm nhưng nên giữ lại tiền tạm thời chưa trả cho bạn senbohung vội vì chưa rõ hết sự việc tại sao ko online của lohan53 có thể trong vong 24h tiếp sẽ trả tiền cung chưa muộn
đúng vậy, tiền có thể giữ thêm 1 2 hôm nữa xem tình hình thế nào. như ông ex sốc vì bị mất oan 10tr mà làm gì dại dột thì sao :| hoặc có việc bận đột ngột cần giải quyết trước, cứ bình tĩnh , bình tĩnh :v

Upvote 0
@lohan53 Mình đang mất dần kiên nhẫn với cậu. Chính cậu tạo topic bảo teamview, chính @senbohung cũng đã đồng ý teamview mà cậu cứ cố tình kéo dài thời gian. Nếu cậu không nhanh chóng giải quyết thì mình đành xử theo rule của forum!
hẹn 9h rồi mà cuối cùng cũng ko chịu cho teamview, chắc phải giải quyết theo rule của forum thôi anh!

Upvote 0
đây là bị scam chứ có phải ex cố tình đâu, scam ABC mà :v

đúng vậy, tiền có thể giữ thêm 1 2 hôm nữa xem tình hình thế nào. như ông ex sốc vì bị mất oan 10tr mà làm gì dại dột thì sao :| hoặc có việc bận đột ngột cần giải quyết trước, cứ bình tĩnh , bình tĩnh :v
Đàn bà mà cũng thông cảm hoảng quá mất khôn!

Upvote 0
đồng ý . cây ngay ko sợ chết đứng . mình theo vụ này từ đầu nên ủng hộ bạn @senbohung . nhưng dù sao cũng nên để cho @lohan53 tâm phục khẩu phục .
còn cái pic ""bạn gái cũ luật sư rồi hầu toà kia nghe buồn cười quá """
các bạn nói bạn @senbohung ngây thơ sao ko hỏi bạn @lohan53 ngây thơ hơn . chính @lohan53 mới là người ko ""kiểm tra kĩ " trước khi comfim topic đấy

Upvote 0
Coi như 1 bài học nhớ đời nhé bác senbohung :)
Nhớ lần trước có bác lập topic bảo bị scam 23k :D
Đúng là đời, người bị nó scam mấy đồng bọ, người thì bị scam cả núi tiền.
Mình may là mới bị scam có 15$ :D
ủng hộ bạn làm tới cùng . cơ mà mấy ngày nay toàn hóng mấy pic này :p
khí tớ hỏi cậu ấy tớ cũng có SN tính kêu banned tạm thời ý nhưng vì tớ k phải là ng bị scam nên thui . :p 24h rồi mod xử lý đc r tớ nghĩ ông lohan cố kéo dài TG thui

Cảm ơn mọi người đã quan tâm và chi sẻ! Cái ngu này coi như là bài học cho đời em! Cũng không yêu cầu BQT banne nick bác ấy vội, chỉ mong là nhận được QUYẾT ĐỊNH CUỐI CÙNG từ BQT để mọi người biết mà thôi!. Còn vấn đề delay thì cứ để cho BQT giải quyết! Sau một thời gian mà không thấy lohan53 có hành động gì thì lúc đó ta lại nói đến chuyện tiền bảo hiểm cũng chưa muộn!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,447
Latest member
GirisSorunlari

Most viewed of week