Other Directminer-Free 20 000 satoshi bounus + 3000 satoshi/view

nguyenducquy

Banned
Reactions
73
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Như tiêu đề, vừa tìm dc 1 site mining có chiến dịch quảng cáo:,
Sign up là dc 0.0002 btc ( 20 000 satoshi)
Cứ mỗi click vào referral link là được 0.00003 btc ( 3000satoshi)
Min payout: 0.003 btc ( 300 000 satoshi ~ 100 click)
Chưa test VPS hitleap jingling gì cả, nhưng trên web nó có 1 rule để tính 1 click1 hợp lệ là:
*What kind of traffic/promotional methods are NOT allowed?
-Fake traffic, Clicking on your Own referral link multiple times, Iframe traffic,
PTC (Paid to click) ,autosurf traffic, Proxy traffic,traffic redirects,rotator sites,traffic exchange
And other Low quality traffic where people are mislead or they have no interest in our website at all and have visited it blindly
We have advanced tracking systems,as well as each Payout Request is reviewed and paid Manually,All Cheaters will receive no Payout!
Link: Here

Mới tinh, cam quýt hay ko thì ko biết, mời các bác test ^^

Last edited:
Reactions
980
MR
0.000
cái này nhìn giao diện cùi mía và cam 90% rồi

b nghĩ sao khi nói câu này với hyip b , b mới vô mmo chưa gì đã phán thế rồi , rứa tạo 1 cái site toàn là text không làm bạn thấy ok không
hyip càng ko dc đánh giá qa bên ngoài, bác nói nge non nớt qá, mình vừa vào 4rum nhg đã tìm hiểu cái này rất lâu r, trc h mình chỉ sinh hoạt bên của thebot và mmg thôi. Mà thôi ai bắt bác invest đâu, nò scam dc cái gì, nó promte để tăng lương truy cập mà, đích đến cuối cùng của nó là để ngta mua cái gói mine, nếu cái promote này nó đã scam thì ai dám mua cái gói mine đó?

hyip càng ko dc đánh giá qa bên ngoài, bác nói nge non nớt qá, mình vừa vào 4rum nhg đã tìm hiểu cái này rất lâu r, trc h mình chỉ sinh hoạt bên của thebot và mmg thôi. Mà thôi ai bắt bác invest đâu, nò scam dc cái gì, nó promte để tăng lương truy cập mà, đích đến cuối cùng của nó là để ngta mua cái gói mine, nếu cái promote này nó đã scam thì ai dám mua cái gói mine đó?
bác nói thế e chụi thua bác rồi , nếu bác cảm thấy giao diện ko quan trọng thì bên hyip tiền mua giao diện nó cực kỳ đắt đấy bác nếu ai cũng như bác thì ngon vồn , dễ dụ gà . qua ngày mai là biết nó scam hay ko thôi e đặt lệnh rút rồi đó , nếu nó pay hêt e bonus bác 0.01BTC

Reactions
857
MR
0.036
Chat with me via Skype
bác nói thế e chụi thua bác rồi , nếu bác cảm thấy giao diện ko quan trọng thì bên hyip tiền mua giao diện nó cực kỳ đắt đấy bác nếu ai cũng như bác thì ngon vồn , dễ dụ gà . qua ngày mai là biết nó scam hay ko thôi e đặt lệnh rút rồi đó , nếu nó pay hêt e bonus bác 0.01BTC
bonus mình ít nha , 1 BTC đc rồi :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,977
176,453
Latest member
gaosilver

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week