SCAM Dirtroadbux.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

up lên nào, up lên nào, up cho lên top nòa.

bạn ơi cho mình hơi mình nhấn bào chỗ rút tiền thì nó hiện ra cái bảng thông báo này là sao untitled.JPG

đã ref: cuongnhatrangntu
LR: U7460532
đã check và thấy bạn.

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:46 AM ----------

bạn ơi cho mình hơi mình nhấn bào chỗ rút tiền thì nó hiện ra cái bảng thông báo này là saoView attachment 8861
Cậu xem lại nhá, proof đâu phải trang http://www.dirtroadbux.com mà mình đang nói. trang cẩu cậu là REF4bux thì phải..
Xem lại nhá.

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

hix, sáng nay mình không vào được trang này, có ai bị giống mình không nhỉ?

sáng sớm nay miinfh vào vẫn bình thường mà

Anh Đại cho em vay 6LR nhé :)
Trong ngày mai em trả anh !
Thanks
tiện upppppppppp phát đây
Payment Mode Account

Date 03/27/2012 05:48

Batch 89565238

From U7611346 (Freedom)

To U5905939 (congdaittb)

Amount $6.06

Memo thanks anh nhé !

Payment Purpose Other
Thanks anh nhé :)

đã check và thấy bạn.

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:46 AM ----------

Cậu xem lại nhá, proof đâu phải trang http://www.dirtroadbux.com mà mình đang nói. trang cẩu cậu là REF4bux thì phải..
Xem lại nhá.

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

sáng sớm nay miinfh vào vẫn bình thường mà

hichic,không hiểu làm sao, giờ vẫn chưa vào được, bị mấy trang liền,một số trang thì vẫn vào bình thường

hichic,không hiểu làm sao, giờ vẫn chưa vào được, bị mấy trang liền,một số trang thì vẫn vào bình thường
bây giờ, tại thời diểm hiện tại, mình vẫn vào bình thường này câu.

---------- Post added at 02:28 PM ---------- Previous post was at 02:27 PM ----------

ID : langbichsong
có check thấy mình chưa bạn ?
có ồi đó bạn. mình cập nhật tại bài viết trang số 1 đó cậu.

---------- Post added at 02:28 PM ---------- Previous post was at 02:28 PM ----------

đã ref nha fffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
User bạn đăng ký trên http://www.dirtroadbux.com là gì vậy?

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:28 PM ----------

đã ref nhé....................................................

Thông tin dưới.

Ẹc cập nhật tên bác lâu rồi mà.

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

Up cho buổi chiều nào, bay lên nào bay lên nào

đã update đầy đủ số mem làm ref nhá.

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

up lên cho a e chiến nào, chỉ cần bỏ vào auto là chạy ngon rồi

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 04:46 PM ----------

up cho buổi tối nào.

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

up nòa, up nào
up nào

up cho buổi tối nào. tối nay vừa request xong. sáng mai có proof cho a em nhá.

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 09:34 PM ----------

lên nào, lên nào a em ơi.

đã check và thấy bạn.

Xem lại nhá.

sorry mình nhầm .tại chơi nhiều trang quá loạn hết cả lên . DIRTROADBUX.COM chuẩn bị rút được rồi . mà khi nào thì RB đáy bác

đã check và thấy bạn.

Xem lại nhá.

sorry mình nhầm .tại chơi nhiều trang quá loạn hết cả lên . DIRTROADBUX.COM chuẩn bị rút được rồi . mà khi nào thì RB đáy bác

mình đã nêu trong topic đầu tiên rồi mà cậu. còn hàng ngày mình vẫn request về để lấy proof cho a e yên tâm chiến thôi.

hhehhehe , ú ẹt này. ........ lấy con vpn của ú ẹt cày ...........hehheheh , bạn get money nhiu hơn :binhsua79::binhsua79::binhsua79:
có BN cho ref ú ẹt ko bợn ? hehhehheh

hhehhehe , ú ẹt này. ........ lấy con vpn của ú ẹt cày ...........hehheheh , bạn get money nhiu hơn :binhsua79::binhsua79::binhsua79:
có BN cho ref ú ẹt ko bợn ? hehhehheh

Thanks bạn đã quan tâm. đến hôm đó mình sẽ chụp toàn bộ ản acc của mình lên cho a e xem. với phương châm là động viên ae, và tạo dựng uy tín (mình tham gia vào diễn đàn từ năm 2010 mà giờ vẫn sr member) nên mình sẽ thực hiện đúng và chính xác những gì mình nói. (Không dám hứa như các pro đi trước vì họ toàn hứa xong rồi scam thôi )

Up cho ae chiến nào, bay lên nào, đã có proof ngày hôm nay rồi kìa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week