Đồ Sơn - Thiên đường là đây =))

mannuva

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Mùa hè năm ngoái, e và hội bạn học cùng đại học rủ nhau về Đồ Sơn chơi. Sau chuyến đi dài , cả lũ đều không biết mệt là gì , nhảy ngay xuống biển tắm cho sướng cái cơn thèm vì lâu ngày mới ra biển một lần .
Phải công nhận ra biển sướng thật , ngồi nằm trên bờ cát phẳng nhìn ra biển , thi thoảng lại có cô bé mặc bikini lọt vào tầm mắt . Cứ khi nào có em nào nổi bật trong đám du khách đông thì mắt mấy thằng trong hội lại như cái ống nhòm dò theo hướng di chuyển của em gái.Được một lúc, tắm biển chán chê , trời cũng đã xế chiều rồi , cả lũ thuê nhà trọ . Công nhận mùa này khách đông thế , kiếm mãi mới có cái nhà trọ đủ phòng cho 5 thằng đực rựa , đã thế có thằng còn chơi sang 1 mình một phòng nữa bó tay với mấy thằng này .Chọn phòng xong xuôi đồ đạc oke hết rồi, bon e rủ nhau ra nhà hàng gần đó ăn đồ hải sản tươi vừa bắt.
Nhậu nhẹt, rượu bia xong , tự nhiên thằng bạn thân lại rủ đi ăn ghẹ 47kg . Thấy lạ không hiểu có con ghẹ nào nặng thế , hay đây là ngôn ngữ bản địa nó vậy , giấu dốt nên cũng không muốn hỏi , em đành đi theo. Tưởng đi đâu xa thì ra các chú về nhà trọ , thằng bạn gọi nhân viên tới to nhỏ với nó một lúc . Tầm 20p sau em mới biết ghẹ 47k thì ra là vậy , thế mà e không nghĩ ra từ đầu chứ .
E có cái sở thích hơi khác người là cứ rượu bia vào lê tê phê là lại thèm vào game PK đồ sát cho nó sướng , rút con IP 5 (mới mượn của thằng bạn cầm đi chơi cho nó ha oai :D) ra chơi trong khi chờ đợi e ghe tắm rủa kỳ cọ . Vào kiếm mãi mới thấy cái game tên gì lạ hoắc Minh Châu chắc là thằng bạn cũng đang chơi nên vào cái là có luôn nhân vật , thấy thằng này chắc cũng đầu tư hay sao mà đứng top 10 sever cơ đấy , ngon quá rồi . Nằm dài trên, giường , đi PK khắp nơi sướng đến nỗi không biết trời đất là gì luôn
Tự dưng, thấy nhột nhột ở dưới thì ra con ghẹ thấy mình chăm chú chơi nên không nói gì tự biết đường chăm sóc . Ghẹ ở đây chuyên nghiệp quá các bác nhỉ . Em mặc kệ tiếp tục chơi , khô thân con ghẹ 30p trôi qua em vẫn chưa có dấu hiệu gì . Sau khi đồ sát pk sướng tay em mới vứt con IP5 ra , và tiếp đó chắc chuyện gì sẩy ra các bác cũng biết ^_^…
Phải công nhận lần đầu đi ghẹ ở đây mà em kết luôn , quyết định hè năm sau tiếp tục tới đây lần nữa hehe.

sao phải clone làm gì
ở bãi biển nào chả có dịch vụ này
Đồ Sơn là có tiếng nhất vì ko có dịch vụ này thì chả có ai đi Đồ Sơn nữa vì nó quá bẩn
Còn về bác thích mình dẫn đi chơi :m131:
Cái kết của chú có được thế này ko

Eo thế này còn gì là sướng nữa , chơi game mất hết cảm giác luôn à . Cái này là do bác uống rượu vào làm nó lâu ra thôi chứ có gì

Hôm qua vừa ăn được cái gift code của event facebook , được nhiều đồ ngon vãi hehe

- - - Updated - - -

Hôm qua vừa ăn được cái gift code của event facebook , được nhiều đồ ngon vãi hehe

- - - Updated - - -

Bá đạo quá.
Forum sắp bị liên xô hóa rầu.
:binhsua53::binhsua53::binhsua53:

mình vừa ở đó 3 ngày. ở đấy hiếu khách thật :binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:
nói thật là yêu các em ở đấy lắm.
có cái ngõ đi vào chỗ khu II :m120::m120:
đang tính hôm nào đi tiếp nhớ nhớ Đồ rồi

Mùa hè năm ngoái, e và hội bạn học cùng đại học rủ nhau về Đồ Sơn chơi. Sau chuyến đi dài , cả lũ đều không biết mệt là gì , nhảy ngay xuống biển tắm cho sướng cái cơn thèm vì lâu ngày mới ra biển một lần .
Phải công nhận ra biển sướng thật , ngồi nằm trên bờ cát phẳng nhìn ra biển , thi thoảng lại có cô bé mặc bikini lọt vào tầm mắt . Cứ khi nào có em nào nổi bật trong đám du khách đông thì mắt mấy thằng trong hội lại như cái ống nhòm dò theo hướng di chuyển của em gái.Được một lúc, tắm biển chán chê , trời cũng đã xế chiều rồi , cả lũ thuê nhà trọ . Công nhận mùa này khách đông thế , kiếm mãi mới có cái nhà trọ đủ phòng cho 5 thằng đực rựa , đã thế có thằng còn chơi sang 1 mình một phòng nữa bó tay với mấy thằng này .Chọn phòng xong xuôi đồ đạc oke hết rồi, bon e rủ nhau ra nhà hàng gần đó ăn đồ hải sản tươi vừa bắt.
Nhậu nhẹt, rượu bia xong , tự nhiên thằng bạn thân lại rủ đi ăn ghẹ 47kg . Thấy lạ không hiểu có con ghẹ nào nặng thế , hay đây là ngôn ngữ bản địa nó vậy , giấu dốt nên cũng không muốn hỏi , em đành đi theo. Tưởng đi đâu xa thì ra các chú về nhà trọ , thằng bạn gọi nhân viên tới to nhỏ với nó một lúc . Tầm 20p sau em mới biết ghẹ 47k thì ra là vậy , thế mà e không nghĩ ra từ đầu chứ .
E có cái sở thích hơi khác người là cứ rượu bia vào lê tê phê là lại thèm vào game PK đồ sát cho nó sướng , rút con IP 5 (mới mượn của thằng bạn cầm đi chơi cho nó ha oai ) ra chơi trong khi chờ đợi e ghe tắm rủa kỳ cọ . Vào kiếm mãi mới thấy cái game tên gì lạ hoắc Minh Châu chắc là thằng bạn cũng đang chơi nên vào cái là có luôn nhân vật , thấy thằng này chắc cũng đầu tư hay sao mà đứng top 10 sever cơ đấy , ngon quá rồi . Nằm dài trên, giường , đi PK khắp nơi sướng đến nỗi không biết trời đất là gì luôn
Tự dưng, thấy nhột nhột ở dưới thì ra con ghẹ thấy mình chăm chú chơi nên không nói gì tự biết đường chăm sóc . Ghẹ ở đây chuyên nghiệp quá các bác nhỉ . Em mặc kệ tiếp tục chơi , khô thân con ghẹ 30p trôi qua em vẫn chưa có dấu hiệu gì . Sau khi đồ sát pk sướng tay em mới vứt con IP5 ra , và tiếp đó chắc chuyện gì sẩy ra các bác cũng biết ^_^…
Phải công nhận lần đầu đi ghẹ ở đây mà em kết luôn , quyết định hè năm sau tiếp tục tới đây lần nữa hehe.

kiểu kia khó đọc quá copy lại cho dễ đọc

Sướng thế, vừa chơi game vừa được …. , cái thú mà bao nhiều thằng đàn ông mơ ước đó bác . Em thèm được như bác quá đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom