Event Đố vui có thưởng lớn

Status
Not open for further replies.
yeah! Không biết đc 1000 lượt down không =>> đc 3$, nhằm nhỏ gì vs 90$ hả bác ??
ko tới 1000 lượt down đâu sợ 100 lượt cũng ko tới mà vn 1000 lượt được chỉ có 1$ à, cái này chủ yếu là thử thách thui chứ chẳng được gì đâu

ko tới 1000 lượt down đâu sợ 100 lượt cũng ko tới mà vn 1000 lượt được chỉ có 1$ à, cái này chủ yếu là thử thách thui chứ chẳng được gì đâu
cái này bác tính sao @@ dợi hết 3 ngày rồi tổng kết xem 30 người trả lời dúng dầu tiên mới pay hay là cứ ai trả lời dúng thì pay luôn cho ng` ấy cho dến khi dủ 30 ng thì thôi :binhsua14:

Mọi người cứ cắm đầu event mà chả bao giờ xem , nick người ta đăng kí khi nào ?
Tháng 2 năm 2013 , tức là mới đây sau đó làm 20 post để có thể mở topic này .
Đối với nick uy tín như mấy bác exchanger thì không sao , đằng này bạn mới quá , link đố vui dạng kiếm tiền nữa , nên nhờ mấy bác MOD ,Admin giữ tiền trước rồi hẵn tham gia Event .
Đối với nick mới họ thường đóng bảo hiểm như vậy cho thấy phần nào an tâm hơn =.=

Ví dụ : Nếu xong event bạn chủ thớt chuồn với số tiền kiếm từ link quảng cáo kia , ae thì tốn công tham gia =.= , tự nghĩ đi

Update : m k chơi Event của b , m chỉ reply để mọi người cẩn thận với nạn lừa đảo hiện nay .

Max

Last edited by a moderator:
cái này bác tính sao @@ dợi hết 3 ngày rồi tổng kết xem 30 người trả lời dúng dầu tiên mới pay hay là cứ ai trả lời dúng thì pay luôn cho ng` ấy cho dến khi dủ 30 ng thì thôi :binhsua14:
sau event nhớ up kết quả + danh sách mem may mắn lên cho ae đối chiếu nhé!
Mình đã nói rõ rồi sau 3 ngày tức là ngày mùng 7 sẽ đưa ra đáp án và danh sách trúng thưởng, còn những ai sợ lừa gạt hay sợ mòn chuột vì nhấn 2 lần skip ad :binhsua01: thì đừng có chơi
Mọi người cứ cắm đầu event mà chả bao giờ xem , nick người ta đăng kí khi nào ?
Tháng 2 năm 2013 , tức là mới đây sau đó làm 20 post để có thể mở topic này .
Đối với nick uy tín như mấy bác exchanger thì không sao , đằng này bạn mới quá , link đố vui dạng kiếm tiền nữa , nên nhờ mấy bác MOD ,Admin giữ tiền trước rồi hẵn tham gia Event .
Đối với nick mới họ thường đóng bảo hiểm như vậy cho thấy phần nào an tâm hơn =.=

Ví dụ : Nếu xong event bạn chủ thớt chuồn với số tiền kiếm từ link quảng cáo kia , ae thì tốn công tham gia =.= , tự nghĩ đi

Update : m k chơi Event của b , m chỉ reply để mọi người cẩn thận với nạn lừa đảo hiện nay .

Max
Tao tổ chức event chứ tao đâu có buôn bán gì đâu mà đóng bảo hiểm, còn lượt click cao lắm là 100 lượt chưa được 10 cent tao chuông đi làm gì với số tiền to lớn ấy. Không chơi thì biến cho người khác chơi

Mình đã nói rõ rồi sau 3 ngày tức là ngày mùng 7 sẽ đưa ra đáp án và danh sách trúng thưởng, còn những ai sợ lừa gạt hay sợ mòn chuột vì nhấn 2 lần skip ad :binhsua01: thì đừng có chơi

Tao tổ chức event chứ tao đâu có buôn bán gì đâu mà đóng bảo hiểm, còn lượt click cao lắm là 100 lượt chưa được 10 cent tao chuông đi làm gì với số tiền to lớn ấy. Không chơi thì biến cho người khác chơi

M đâu có bắt bạn đóng bảo hiểm để mở event ? ;))
M nói là người mới họ thường đóng bh cho ae tin tưởng phần nào đó .
Ai biết được với cái forum rank 12k này thì sẽ có bao nhiêu thành viên click và download ( nghe nói có Regular ... gì gì đó mà) , 100 có nhỏ quá k :D
M là con người bt không có phép thuật để "biến" vì vậy b thông cảm m k làm được điều bạn yêu cầu :D

Max

có mùi...đi ra :hihi::hihi::hihi:
90$ cho cái event mà cũng tranh thủ kiếm từng cent bằng cách đưa link adf.ly vào thì nên suy nghĩ đi mấy chú.:hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi:

Nào giờ hổng có thích cờ lích lung tung nên đi ra để người khác vô :m001::m001::m001:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week