Đoạn chat gây xúc động dân cư mạng cả nước

vớ vẩn mấy thằng rảnh nghĩ ra trò này để làm gì nhỉ? toàn tự sướng *** tin nổi. Sống chết có số cẩn thận mấy cũng chết có thằng ở yên trong nhà cuối cùng nhà sập chết ko hiểu tại sao còn đi đường chết hay vào bệnh viện có số cả
Ghét nhất mấy thằng tự sướng rồi đem post lên mạng:binhsua94:

:m020: toàn chạy xe cỡ 20-30 mà còn sợ dey này. mụ bảo hiểm ko mua dc cái xịn thì cg là loại đủ an toàn :m020:
có nhiều tai nạn, sợ quá rùi :m020:
đúng là, tát cả chỉ là ngụy biện :m020:

Luôn tuân thủ đúng luật giao thông, vì người ta ra luật để bảo vệ tính mạng mình mà :m020:

Nếu đã đến lúc... dù có mặc áo giáp ,đội nón xịn cỡ nào thì cũng ra đi , đó là qui luật tự nhiên ai cũng phải trãi qua, ko sớm thì muộn.

vớ vẩn mấy thằng rảnh nghĩ ra trò này để làm gì nhỉ? toàn tự sướng *** tin nổi. Sống chết có số cẩn thận mấy cũng chết có thằng ở yên trong nhà cuối cùng nhà sập chết ko hiểu tại sao còn đi đường chết hay vào bệnh viện có số cả
Ghét nhất mấy thằng tự sướng rồi đem post lên mạng:binhsua94:

Khả năng con ng` chết bất thình lình là 0.01 %, nếu mình bảo hộ này nọ thì sẽ giảm % này xuống nữa . Cậu nói vậy sai rồi ;)). Đề phòng hơn chữa bệnh =)). Không đề phòng thì sẽ có nhìu ng chết nữa, ko phải số má gì cả, cậu nói cậu sống tới 100 tuổi, giờ tớ cầm dao đâm cậu lúc 20 tuổi coi chết ko nhé ;))

Có thế này thôi ah. Cũng bt thôi. Tôi cũng là người hay đi xe với tốc độ cao. Ngẫm câu này nè, Tự chế luôn.
Không phải cứ đi nhanh mới là nguy hiểm., không phải cứ đi chậm đã là an toàn.

chứng kiến hay nghe nói cũng đã sợ lắm rồi, nghĩ đến mình thì sợ phải biết, nhưng nhiều khi cũng liều, dặn mình phải cẩn thận hơn

sống chết có số mà
nhiều khi chạy chậm thằng khác nó tông mình
thì mình cũng chết thôi
tốt nhất nên mua bảo hiểm nhân thọ
để dành cho con cháu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao