Help Đôi điều mình muốn tâm sự với các admin offer

Status
Not open for further replies.
Mọi người lại chuẩn bị biến topic này thành nơi để bật auto chửi đấy.
Thảo luận là quyền của mọi người nhưng không được xúc phạm tới người khác.
Và BQT không được phép đưa thông tin của bất kỳ thành viên nào lên mạng cho tới khi họ là người xấu. Các Mod, TrialMod cần lưu ý điều này nhé
Cảm ơn mod @hanhyes Mình lập topic này ko có ý gì xấu cả mong mọi người hiểu

:) Mình lập topic này những tưởng sẽ được các admin ủng hộ không ngờ nhận gạch nhiều vậy. Thôi thì bây giờ mình cũng chuyển sang traffic thực rồi. Cheat choác với mình giờ chỉ là phụ. 9h Sáng mai mình sẽ share bộ video gồm hơn 30 clip hướng dẫn từ reg net đến lập site , và cách cheat offer cả web và android . Cộng thêm 5 code site offer web và 1 bộ code full app làm android cho mọi người. Ai ủng hộ việc này xin like comment này. Nếu tính đến 24h tối nay đủ 99 like. Mình sẽ share những thứ trên :) Vậy là được chưa mọi người. Còn nói mình sống bẩn nữa ko :) Vui vẻ cả làng nhé
Nhãm quá, cút đi cho trời nó trong xanh.
Cái *** gì đủ 99like mới share.
Bày đặt real traffic này nọ ... đệt mie.

nói chung là thằng chủ thớt muốn những ng khác cày thuê cho nó với mức thu nhập thấp hơn nó.
Không muốn mem của nó tìm hiểu rồi cũng làm dc như nó.
Tao nói thật chứ cái mức thu nhập rồi đem so sánh với dân lao động thì đúng thật là hài hước.,thế sao mày ko so sánh với những ng chỉ ngồi chơi mà cũng có tiền vì họ bỏ công tìm tòi học hỏi trong 1 thời gian trước đó ấy.
Mem của mày cũng thế thôi ,cày cuốc kiếm tiền cho mày 1 thời gian rồi cũng tự tìm tòi và làm dc như mày thôi.
Đã *** muốn ai biết cách reg net còn lập topic này ra để khơi tính tò mò của mem trong 4r thì mày xác định là sắp tới offer còn giông bão hơn đấy :))

":) Mình lập topic này những tưởng sẽ được các admin ủng hộ không ngờ nhận gạch nhiều vậy. Thôi thì bây giờ mình cũng chuyển sang traffic thực rồi. Cheat choác với mình giờ chỉ là phụ. 9h Sáng mai mình sẽ share bộ video gồm hơn 30 clip hướng dẫn từ reg net đến lập site , và cách cheat offer cả web và android . Cộng thêm 5 code site offer web và 1 bộ code full app làm android cho mọi người. Ai ủng hộ việc này xin like comment này. Nếu tính đến 24h tối nay đủ 99 like. Mình sẽ share những thứ trên :) Vậy là được chưa mọi người. Còn nói mình sống bẩn nữa ko :) Vui vẻ cả làng nhé"
99 like mà ko pub thì làm sao đây . cái nick clone này cũng chẳng có giá trị. chẳng qua gió máy cho anh em bớt nóng :))

:) Mình lập topic này những tưởng sẽ được các admin ủng hộ không ngờ nhận gạch nhiều vậy. Thôi thì bây giờ mình cũng chuyển sang traffic thực rồi. Cheat choác với mình giờ chỉ là phụ. 9h Sáng mai mình sẽ share bộ video gồm hơn 30 clip hướng dẫn từ reg net đến lập site , và cách cheat offer cả web và android . Cộng thêm 5 code site offer web và 1 bộ code full app làm android cho mọi người. Ai ủng hộ việc này xin like comment này. Nếu tính đến 24h tối nay đủ 99 like. Mình sẽ share những thứ trên :) Vậy là được chưa mọi người. Còn nói mình sống bẩn nữa ko :) Vui vẻ cả làng nhé
Chém vl ra, Chơi thực bỏ cheat , kiểu như mày éo đủ trình - Và khả năng tao biết may là ai rồi :))

share thì đến đúng giờ share ra, del dám share thì thôi, còn bày đặt like với liếc. còn 99 like nữa chứ =)) mơ à, hay kiếm cớ để chối cái lí do ko dám share

Dạo này mod cũng hiền nhỉ.
1 nick clone lập topic ko có lợi ích gì thì cho em nó ra đảo , closed topic cho mọi người còn làm việc, tránh xung đột ko cần thiết :)

Dạo này mod cũng hiền nhỉ.
1 nick clone lập topic ko có lợi ích gì thì cho em nó ra đảo , closed topic cho mọi người còn làm việc, tránh xung đột ko cần thiết :)

chuẩn.........

thuc ra minh cung dang lam nhu chu topic va thay mem cua minh rat thoa man.cac ban ra doi kiem viec lam 3h 1 ngay ma luong 3tr xem kiem dc ko.minh thay co gi dau ma cac ban chui ban ay kinh the:)

Mọi người lại chuẩn bị biến topic này thành nơi để bật auto chửi đấy.
Thảo luận là quyền của mọi người nhưng không được xúc phạm tới người khác.
Và BQT không được phép đưa thông tin của bất kỳ thành viên nào lên mạng cho tới khi họ là người xấu. Các Mod, TrialMod cần lưu ý điều này nhé
Tất nhiên rồi @hanhyes , không SCAM, không ảnh hưởng đến ai sẽ không bao h public

nhưng anh legialoc đc quyền thông báo là nick clone của nick nào đúng ko nhỉ :rolleyes:

đơn giản là hiện giờ chủ pic đang kiếm ăn dc , trong lúc osin của chủ pic đang cày bù đầu bù cổ thì thớt rỗi việc lên đây lãm nhảm vài câu , thêm là muốn nhắc nhở tất cả các mem mmo đang làm offer trên cả nước đừng cheat nữa để chủ topic cheat thôi là đủ rồi . làm ăn chân chính vào . đê tiện

Đ; hiểu thằng nào binh vực được cái loại này
Lập topic khoe khoang làm admin mmo ,lừa người quen, ko biết gì để dễ bề lợi dụng
Vô liêm sỉ,cuộc sống là vận động ,mày *** share cho ai cái gì thì đừng mong người khác giúp mày .Trừ khi mày là siêu nhân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week