Help Đôi điều suy nghĩ về offers

Hi Letam,
Thì bạn tiếp tục share mọi người kinh nghiệm về ofers.
Trong khuôn khổ 1 topic mình ko thể nói hết đc cái mình cần nói. Hơn nữa ngôn ngữ diễn tả 1 người 1 khác. Vấn đề mình nghĩ 1 ai đó đọc có cảm thấy có ích cho mình, tích luỹ chút kinh nghiệm. Như vậy là ok. Tôi mới vào diễn đàn, chẳng biết bạn là ai, như thế nào? Nhưng cách mà bạn phản pháo tôi, tôi không đồng ý lắm. Tôi thì nghĩ đơn giản. Có thể những cái tôi nói chưa gãy gọn, chỗ nào còn chưa thấu đáo. Nhưng nó xuất phát từ ý nghĩa muốn chia sẽ và còn hơn biết mà không share. Để rồi rất nhiều người bị die mà chẳng hiểu nguuyên nhân vì sao?
Nếu 1 diễn đàn mà đụng vào đâu toàn bị ném đá, ném gạch thế này thì khó mà cùng nhau phát triển đc đâu. Chúc cả nhà làm ăn phát đạt
Thân!

Hi Letam,
Thì bạn tiếp tục share mọi người kinh nghiệm về ofers.
Trong khuôn khổ 1 topic mình ko thể nói hết đc cái mình cần nói. Hơn nữa ngôn ngữ diễn tả 1 người 1 khác. Vấn đề mình nghĩ 1 ai đó đọc có cảm thấy có ích cho mình, tích luỹ chút kinh nghiệm. Như vậy là ok. Tôi mới vào diễn đàn, chẳng biết bạn là ai, như thế nào? Nhưng cách mà bạn phản pháo tôi, tôi không đồng ý lắm. Tôi thì nghĩ đơn giản. Có thể những cái tôi nói chưa gãy gọn, chỗ nào còn chưa thấu đáo. Nhưng nó xuất phát từ ý nghĩa muốn chia sẽ và còn hơn biết mà không share. Để rồi rất nhiều người bị die mà chẳng hiểu nguuyên nhân vì sao?
Nếu 1 diễn đàn mà đụng vào đâu toàn bị ném đá, ném gạch thế này thì khó mà cùng nhau phát triển đc đâu. Chúc cả nhà làm ăn phát đạt
Thân!

:)) http://mmo4me.com/showthread.php?80793-Vai-suy-nghi-giam-thieu-rui-ro-die-network
tớ share rất nhiều và cũng không ném gặch gì bạn cả nhưng cái bạn nói tờ không hiểu và mún thảo luận làm rõ thì lại cho la phản pháo , thú thực tham gia forums đê thêm bạn bè và có nơi chia sẻ và cãi vã các vấn đề chứ không phải nơi êm đềm thì ngồi đọc sách hoặc google tìm :)

Thảo luận là con đương duy nhất để tích luỹ kinh nghiệm, rất ok? Nhưng cách thảo luận làm sao để tất cả mem với nhau cũng cảm thấy hài lòng. và thấy có động lực tiếp tục vì cộng đồng cũng cực kỳ quan trọng. Còn tớ không có ý nói bạn có share hay ko share, hoàn toàn không có ý đó. Cuộc tranh luận nên chấp dứt ở đây để tập trung vào chuyên môn. Các bạn có thể thao luạn nhiều hơn. Bố sung nhiều hơn...
Thanks

Cho em hỏi các bác là những dấu hiệu nào để admin netword biết mình incent? and non- incent ?

Mới đầu hiểu=> về sau lại không hiểu=>tiếp đến lại hiểu=>sau lại không hiểu=>cuối cùng lại hiểuo_Oo_Oo_O

..................................................................................................................................

Last edited:
4. Tình hình offers hiện nay:
Bổ sung: Quá nhiều bác chưa từng làm mem, chưa từng làm offer, mới nghe qua là mua code làm ngay admin =))

Phải đi từ mem cày thuê dần dần lên làm sub,rồi @ssmin chứ
Toàn muốn ăn nhiều nên nát là phải r
Haizzzzzzzzz

tình hình là em bị họ gửi cho đoạn mail này có thánh nào gỡ block acc net hộ em phát

Unfortunately, our fraud team had detected significant fraudulent activity coming from your account, that we cannot risk in allowing in our system.

Therefore, your (tên net của em) account has been de-activated.
We wish you all the best .

Theo kinh nghiệm thì cứ dính tới fraud là mệt mỏi rồi, gần như là con số 0. haizzz :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week