Đôi dòng tâm sự của 1 scam

Status
Not open for further replies.
Ai cũng có lúc này lúc #, n~ bạn nói hay ho như vài cmt trên liệu có đảm bảo mình sẽ ko trở thành scammer ? Im lặng và nhìn mọi thứ tích cực hơn đi.

@zwhynotme: đúng là vậy, nhưng đi lừa đảo mồ hôi nước mắt của người khác thì bạn nghĩ sao? người ta còn khó khăn hơn mình, số tiền đó người ta đang rất cần mà bị bạn lừa mất thì bạn nghĩ sao bạn

Quangdx cậu đã scam rồi!
Liệu cậu có dám khẳng định info đó là thật không?
Giả sử trường hợp người cậu lừa ở gần khu vực cậu.Cậu có dám hùng hồn bảo địa chỉ đó đến mà đòi không?

Với tôi thì ông trả lúc nào cũng đc, chẳng quan trọng, mà ông nghỉ mmo rồi thằng nào cấp mail tôi miễn phí đây :rolleyes:
P/s: dám để bố cuối cùng à

Good good.... khá khen cho bác scam vẫn lên tiếng =))) tui thích tui thích... nhưng tui hok thích bị scam :"<

=)) Không biết thớt thế nào, chứ cái thằng scam tớ gần đây nhất cũng lấy cái lý do vcb lỗi không chuyển tiền cho tớ, xong cũng lập topic sáng mai sẽ ra chuyển tiền ngay. Rồi im đến mấy hôm lại kêu "bố tớ nhập viên, tớ shock quá nên... mấy ngày nữa tớ trả tiền cho cậu, cả lãi luôn, tớ k scam của cậu đâu... tớ thế này... tớ thế kia..."
=))
Xong add cả facebook, cho sđt này nọ, hứa chắc nịch là tớ đang đi làm, mấy hôm nữa lấy lương trả cậu.
Mãi có thấy gì đâu, pm yh thì k dám trả lời, message fb thì loanh quanh, viết lên tường thì xóa, mãi rồi del nick yh mình và unfriend fb....
Buồn cười là vào fb của nó thấy bạn bè nó nâng bi nó như đúng rồi ấy, khen nó sống tốt, sống đẹp với a e....
Rẻ rách!

tôi đã nói rồi . đã scam thì trả làm gì vì có trả tôi cũng dc đâu cứu dc gì nữa .
tôi nói riêng với anh em . bạn bè tôi thôi .
tôi như thế nào họ biết . tôi chỉ cần cảm nhận thái độ của họ với tôi .
còn mấy bạn muốn nghĩ sao thì nghĩ tôi cũng ko quan tâm lắm . thôi
mấy ku em trong group , cậu mấy cậu bạn .có đọc dc thì tớ vẫn làm theo đúng hạn là chủ nhật tuần này .
thôi off đi ngủ
chúc mấy bạn ngủ ngon .

Hả :eek:

cút mẹ đi, lắm chuyện, scam rành rành ra đấy, chả lẽ nuốt 300$ không trôi sao mà lý do nhiều vl

@quangdx vào mà refund tiền cho @conglapbt1 , cậu ấy là chủ site captcha, ăn của họ thì member của họ sẽ chết đói đây, $ vẫn nằm ở Pm của you, mọi vụ khác cho dù bị hack nick, $ bị người khác lấy thì khổ chủ cũng phải refund $, đền bù thiệt hại, huống gì you vẫn ôm trọn 300$ mà không chịu refund. Công sức cả tháng trời làm việc của người ta.
Cho dù có bận việc như thế thật thì vào refund tiền cho người ta rồi tâm sự gì thì tâm sự, mới đáng một con người có học đi.

@quangdx vào mà refund tiền cho @conglapbt1 , cậu ấy là chủ site captcha, ăn của họ thì member của họ sẽ chết đói đây, $ vẫn nằm ở Pm của you, mọi vụ khác cho dù bị hack nick, $ bị người khác lấy thì khổ chủ cũng phải refund $, đền bù thiệt hại, huống gì you vẫn ôm trọn 300$ mà không chịu refund. Công sức cả tháng trời làm việc của người ta.
Cho dù có bận việc như thế thật thì vào refund tiền cho người ta rồi tâm sự gì thì tâm sự, mới đáng một con người có học đi.
-------------------------------------
Bạn này nói đúng này.
Sự thật ở đây là bạn đã không chuyển VCB thì bây giờ phải chuyển đi. Người ta vất vả xướng máu, cũng như cậu vất vả lên Tuyên Quang ký hợp đồng ấy, mình nghĩ kiếm đồng tiền không sung sướng gì. Trả lại bạn à

trả cho người ta đi con chó, mẹ mày tiền của dân captcha mà cũng nỡ ăn nữa, xin được phép chửi vào mặt ông bà già mày vì sinh ra thằng con không bằng chó

Đọc thấy xl là nhiều.Đi ký hợp đồng chắc làm cũng zữ lắm.Đã ăn cướp còn thách thức người ta tới.

Đọc đi đọc lại vẫn không hiểu tại sao phải scam, hay mất phone nên phải scam, lần sau nói mất phone là được rồi, *** phải khoe Iphone đâu, người ta cười cho đấy
Thật bất hạnh cho công ty nào thuê mày làm, và thật sự chia buồn công ty nào ký hợp đồng với mày, hoặc là thật sự chia buồn với bố mẹ mày vì đã sinh ra thằng chém gió.

tôi là lừa đảo bạn là nạn nhân . có 1 cậu cho bạn thôi . "Bạn Quá Đen "
tôi cũng xin lỗi vì đã lừa bạn .sang nay về định on yaHoo buzz cậu để chuyển tiền nhưng thấy mấy cái topic này .
nói chung là cảm giác chán .

Mày vẫn có tiền trả à, lấy 300$ của người ta, dis mẹ *** hồi âm gì mấy ngày lý do lý trấu cái *** gì, trường hợp đấy hỏi ông bà già mày có khi cũng bảo mày là scam ấy chứ huống hồ người ta

cho hỏi nhé các pro . 300 PM đem lên phường, công an phường nó biết PM là gì k ?

chắc chỉ có C50 mới biết, mấy vụ này bỏ thêm 300$ cho gian hồ truy tìm nó và tiễn đưa đến nơi an nghĩ cuối cùng là ok !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week