Đôi dòng tâm sự của 1 scam

Status
Not open for further replies.
Lần trước có mua của anh 200 mail để chơi coin, ảnh gửi cho mình gần 300 mail... giao dịch rất nhanh gọn lẹ. Về sau có mấy chục mail không dùng đc nên mình nói ảnh cho ảnh biết. Thế là ảnh tặng mình thêm hẳn 100 mail...
Dù chả biết có chuyện gì nhưng mình cũng muốn viết đôi lời thế thôi ^^
anh quangdx thì thế đó lúc trước mình đâu nghỉ scam đến khi có topic 300$ thì mình còn không tin đc mà :(

anh quangdx thì thế đó lúc trước mình đâu nghỉ scam đến khi có topic 300$ thì mình còn không tin đc mà :(
Tại trước giờ cũng không vào forum nhiều lắm đến nay đọc được topic này mình cũng chả ngờ... :(

"còn riêng thằng virus
bản chất rẻ rách của mày vẫn vậy .
cả cuộc chơi mày vẫn là thằng thua cuộc hahahaha"

vâng, em là người thua cuộc trong cuộc thì ai là người scam giỏi nhất

o_O bực mình cái thằng lòi emxinloi1155 này quá
war thì ra chỗ ông quangdx ở mà đánh nhau, ahbp vl

đây là topic chung mà cậu, cậu ko có quyền cấm đoán tớ comment được

cậu bị người khác chửi rẻ rách thì cậu có ngồi yên được ko

riêng về phần cậu bị scam thì có topic riêng rồi đó, qua đó để cầu xin mong rằng chờ hó quangdx trả tiền cho cậu

P/s: không có lý do gì để cậu cấm đoán mình commnet trong topic này cả

@trannamhoang mình biết cậu là nạn nhân bị scam, cậu sợ mình nói xấu nhiều quá sẽ làm cho chờ hó quangdx giận sôi máu sẽ ko tiền cho cậu hay sao mà cậu lại cấm đoán mình đến như thế

@trannamhoang mình biết cậu là nạn nhân bị scam, cậu sợ mình nói xấu nhiều quá sẽ làm cho chờ hó quangdx giận sôi máu sẽ ko tiền cho cậu hay sao mà cậu lại cấm đoán mình đến như thế
nãy giờ nói nhiều với 1 thằng rẻ rách quá rồi, xin lỗi mọi người nhé

Đợi 6 ngày nữa nick @vuongha1155 được unban
Mình sẽ tổ chức event cho anh em mừng sự kiện Trial Mod ( 1 thời ) @quangdx Chính thức trở thành 1 con Dog Rẻ Rách

Lý do tổ chức event:
- Gieo nhân nào gặp quả đó Dog rẻ rách quangdx ạ
- Lúc trươc tớ có chuyện cậu cười tớ
- Giờ là lúc cậu phải trả lại món nợ mà cậu đã vay

ai thuê mình xử scam ko ? Cưa đôi tiền :)) =)) anh hùng bàn phím tí

M càng làm thế này, m càng rẻ rách cả trong mắt ng ghét quangdx nữa =)) còn vụ ông quangdx có trả tiền cho tao hay k, đếu đến lượt m lên tiếng

Giờ tớ phải làm việc đã

Gửi gắm tới @quangdx một câu: ( kẻ thù ko đội trời chung )

Nếu cậu biết noi gương tớ mà quay lại trả tiền cho những anh em bị cậu scam, thì tớ hứa danh dự với cậu, tớ sẽ là người đầu tiên nể phục cậu

Còn nếu ko thì cậu đừng nên làm 1 con người nữa, mà hãy làm một con Dog ăn Shit thì tốt hơn

M càng làm thế này, m càng rẻ rách cả trong mắt ng ghét quangdx nữa =)) còn vụ ông quangdx có trả tiền cho tao hay k, đếu đến lượt m lên tiếng

vâng, ko sao cả cậu ah, chỉ có cậu mới nghĩ thế thôi, mình biết mọi người nghĩ gì mà, ko cần lo xa thế đâu, lo cho cậu trước đi đã

hi vong ong do chuyen tien cho minh huhu dang cho doi

xin lỗi vì nạn nhân bị scam qua đen, câu trả lời hay nhất của Dog Rẻ Rách @quangdx

" giờ đến nạn nhân nhỉ .
uhm, ko lừa đảo sao gọi là scam đúng không ???
tôi là lừa đảo bạn là nạn nhân . có 1 cậu cho bạn thôi . "Bạn Quá Đen "
tôi cũng xin lỗi vì đã lừa bạn .sang nay về định on yaHoo buzz cậu để chuyển tiền nhưng thấy mấy cái topic này .
nói chung là cảm giác chán ."

Đọc lại thấy hài VL

Giật mình:eek: vì lần đầu tiên thấy topic " những dòng tâm sự của 1 scamer"

xin lỗi vì nạn nhân bị scam qua đen, câu trả lời hay nhất của Dog Rẻ Rách @quangdx

" giờ đến nạn nhân nhỉ .
uhm, ko lừa đảo sao gọi là scam đúng không ???
tôi là lừa đảo bạn là nạn nhân . có 1 cậu cho bạn thôi . "Bạn Quá Đen "
tôi cũng xin lỗi vì đã lừa bạn .sang nay về định on yaHoo buzz cậu để chuyển tiền nhưng thấy mấy cái topic này .
nói chung là cảm giác chán ."

Đọc lại thấy hài VL
Ơ cái đù, cái này đọc xong cười cmn mún té ghế =)) tìm cái con nào mà "del có tính" thì đem so sánh với nó đi cho rồi , chứ mà đem nó so sánh với c.h.ó thì mất công hạ nhục loài c.h.ó lắm đấy

p/s: định del nói gì về nhân cách, nhân phẩm của th nào, con nào nhưng xem cái này quả là "ấn tượng" quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week