• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Đôi lời gửi mấy bạn Scammer

Status
Not open for further replies.

Alibabababa

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
Mấy thằng scammer lừa được tiền của người ta chắc ăn được miếng cơm ngon không vậy? Mua những thứ bằng đồng tiền lừa đảo có thấy cắn rứt lương tâm không? Nói thật lừa đảo, lười lao động thích hưởng thụ thì chẳng bao giờ khá nổi đâu. Trong khi mấy bạn đang ngồi type từng chữ để lừa đảo người ta thì mình cũng đang kiếm được mấy chục $ chân chính từ trang web và kênh youtube của mình rồi đấy.
Cách đây 3 năm trước mình bị scam mất 200$ paypal trong 4r này giờ quay lại tình hình vẫn vậy. Buồn mấy bạn làm MMO kiểu này quá.
Làm ăn thất đức thì con cháu cũng sớm tai họa.
(Gửi từ 1 thằng bỏ học cày PTC 5 năm trước kiếm được 2$/tháng và bây giờ đã kiếm được 10k$/tháng)

_Kyz_

Verified
Reactions
242
MR
0.022
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mấy thằng scammer lừa được tiền của người ta chắc ăn được miếng cơm ngon không vậy? Mua những thứ bằng đồng tiền lừa đảo có thấy cắn rứt lương tâm không? Nói thật lừa đảo, lười lao động thích hưởng thụ thì chẳng bao giờ khá nổi đâu. Trong khi mấy bạn đang ngồi type từng chữ để lừa đảo người ta thì mình cũng đang kiếm được mấy chục $ chân chính từ trang web và kênh youtube của mình rồi đấy.
Cách đây 3 năm trước mình bị scam mất 200$ paypal trong 4r này giờ quay lại tình hình vẫn vậy. Buồn mấy bạn làm MMO kiểu này quá.
Làm ăn thất đức thì con cháu cũng sớm tai họa.
(Gửi từ 1 thằng bỏ học cày PTC 5 năm trước kiếm được 2$/tháng và bây giờ đã kiếm được 10k$/tháng)
chưa đến lúc trả thôi bạn :)

chém gió, 10k$
Có thể đối với bạn 10k là quá nhiều, không thể tưởng vì ngày trước mình cũng nghĩ như vậy.
Nhưng khi kiếm được 10k/tháng thì mới thấy xung quanh mình còn nhiều người kiếm được hàng chục ngàn mà mình nói thì bạn sẽ chẳng tin nổi

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
quả boom lớn nhất 2014 là đây :DĐÙA CHỨ SHOW AE CHIÊM NGƯỠNG CÁI 10K/THÁNG VỚI FAKE CŨNG DC :D

quả boom lớn nhất 2014 là đây :DĐÙA CHỨ SHOW AE CHIÊM NGƯỠNG CÁI 10K/THÁNG VỚI FAKE CŨNG DC :D

không boom đâu bạn :D mình gà mà cũng kiếm dc cả tỉ nè :D

Nói vậy là đủ rồi show làm gì, nói ra vậy cho mấy đứa scam mà cố gắng tu chí mà làm ăn. VN này rất nhiều người kiếm được 30-40k/tháng. Qua diễn đàn tin học mà học hỏi các bác ấy nhé. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week