SCAM Đôi lời gửi mấy bạn Scammer

Status
Not open for further replies.
Thật sự thì topic này cần thêm 1 chút muối nữa
Bác là bác cứ đổi avatar liên toạch..ko biết đâu mà lần. :D

Ơ avata ở đây liên cmn quan gì :D:D Quyền cá nhân mà vs ng khác là dung tục vs mình là 1 tuyệt cmn tác nghệ thuật :D:D
mặt L :D đi ngủ cho rồi

Ơ avata ở đây liên cmn quan gì :D:D Quyền cá nhân mà vs ng khác là dung tục vs mình là 1 tuyệt cmn tác nghệ thuật :D:D
s thánh lại ra đảo r có Mod nào giải thích hộ ko =)) về bờ đc hơn nữa ngày đã đi lại =))

Mình nghĩ bạn nên viết về scam là được rồi, k cần ghi doanh thu của mình lên đâu, :)

nói thế thì ích *** gì :confused:
..
Bạn đề cao tính lương thiện của bon lừa đảo, ăn cắp, trộm cướp quá rồi. Nếu bọn nó mà thấy cắn rứt lương tâm thì bon nó đã chả làm vậy, bạn nói vậy chúng nó còn cười thêm :rolleyes:
..
Với lại, cuộc sống vốn dĩ là thế mà, có tốt thì phải có xấu, cái xấu sinh ra chính là để làm tôn lên vẻ đẹp của cái tốt.
,
Bị lừa là do bạn, chứ không phải do chúng nó :cool:

Trên đây là đôi lời tâm sự của 1 scammer vừa giải nghệ :D vì sao, vì đó là 10k $ :D

Mấy thằng scammer lừa được tiền của người ta chắc ăn được miếng cơm ngon không vậy? Mua những thứ bằng đồng tiền lừa đảo có thấy cắn rứt lương tâm không? Nói thật lừa đảo, lười lao động thích hưởng thụ thì chẳng bao giờ khá nổi đâu. Trong khi mấy bạn đang ngồi type từng chữ để lừa đảo người ta thì mình cũng đang kiếm được mấy chục $ chân chính từ trang web và kênh youtube của mình rồi đấy.
Cách đây 3 năm trước mình bị scam mất 200$ paypal trong 4r này giờ quay lại tình hình vẫn vậy. Buồn mấy bạn làm MMO kiểu này quá.
Làm ăn thất đức thì con cháu cũng sớm tai họa.
(Gửi từ 1 thằng bỏ học cày PTC 5 năm trước kiếm được 2$/tháng và bây giờ đã kiếm được 10k$/tháng)
có 10k$ /tháng thì bỏ ra chút bạc lẻ khoang 100$ làm cái event động viên anh em MMO nhỉ! biết đâu nhờ event này bọn scamer theo hết bạn để bái Sư thì MMO sẽ trong sạch không còn lo bị scam nữa. thanks !

thớt kiếm 10k hay 1 tỉ k đô không quan tâm nhưng những scamer thì nên xem lại , khi lừa được người ta đồng nghĩa với việc dạy người ta khôn hơn và tàn ác hơn có thể quay lại scam lại bất cứ lúc nào, scam không phải là 1 nghề đâu.

Thớt pro quá, chỉ cho bọn trẻ trâu tut kiếm 100$ 1 tháng là tụi nó tự giác làm ăn chân chính thôi mà. Cảm hóa lũ scammer là công đức vô lượng đấy. :)

Lần đầu tiên ló mặt vò 4rum này, đọc đi đọc lại k sót comment nào, cơ mà vẫn chưa hiểu hết được nhìu thứ anh chị nói :3 :3 :3. Chưa bao giờ biết money online nó là cái giề :D
kiểu này ngày nào cũng len đọc cách mmo thôi. Anh chị đừng bảo e gà vì giờ e mới bắt đầu tiếp xúc máy tính :)))

Lần đầu tiên ló mặt vò 4rum này, đọc đi đọc lại k sót comment nào, cơ mà vẫn chưa hiểu hết được nhìu thứ anh chị nói :3 :3 :3. Chưa bao giờ biết money online nó là cái giề :D
kiểu này ngày nào cũng len đọc cách mmo thôi. Anh chị đừng bảo e gà vì giờ e mới bắt đầu tiếp xúc máy tính :)))
Female gái gái kia a-e gái kìa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week