Đôi lời tâm sự, cần anh em giúp đỡ

o_O ôm lap xem phim thì lấy đâu ra hướng mới. Ko mò thì ai chỉ cho.

Mình là NAM, 22 tuổi ở Đà Nẵng, trước giờ đi làm công nhân, rồi phụ hồ,... đủ mọi thể loại , lúc trước mình có thiết kế wap và kinh doanh các lĩnh vực game và ứng dụng mobile, nhưng hiện nay mình đang thất nghiệp vì wap die và đang rời vào tình cảnh khó khăn ,
Gần đến tết mà kiếm 1 công việc không có, mình mong các bạn ở diễn đàn tư vấn cho mình hoặc giúp mình 1 công việc nào đó, đủ nuôi sống bản thân đừng dựa dẫm vào gia đình là mình vui rồi, mình bây giờ chỉ còn cài Laptop suốt ngày mình chỉ xem phim thôi, không biết làm gì, các bạn nào có việc làm online nào giúp mình làm với, mình cảm ơn rất nhiều. email mình là [email protected] hoặc yahoo: vigiadinh_toiselam
Thế bạn học cái gì ra? O ĐN lắm cty thế cơ mà, không xin được việc gì à?

Mình là NAM, 22 tuổi ở Đà Nẵng, trước giờ đi làm công nhân, rồi phụ hồ,... đủ mọi thể loại , lúc trước mình có thiết kế wap và kinh doanh các lĩnh vực game và ứng dụng mobile, nhưng hiện nay mình đang thất nghiệp vì wap die và đang rời vào tình cảnh khó khăn ,
Gần đến tết mà kiếm 1 công việc không có, mình mong các bạn ở diễn đàn tư vấn cho mình hoặc giúp mình 1 công việc nào đó, đủ nuôi sống bản thân đừng dựa dẫm vào gia đình là mình vui rồi, mình bây giờ chỉ còn cài Laptop suốt ngày mình chỉ xem phim thôi, không biết làm gì, các bạn nào có việc làm online nào giúp mình làm với, mình cảm ơn rất nhiều. email mình là [email protected] hoặc yahoo: vigiadinh_toiselam
xem phim tiếp :X

Có ai giúp mình ko? mình có laptop có mạng online có thể 24/24 , bạn nào chỉ mình kiếm cơm với có được không? hay có cách nào treo máy tinh kiếm tiền được không? giờ mình đang cần 6usd để thanh toán cái hosting mà không có, buồn quá các bạn ạ, mấy hôm nay thử tìm hiểu về OFFER mà ko rành cho lắm, gần tết rồi mà trong người không có 1 xu, buồn như con chuồn chuồn

Mình đang cần 6usd paypal bạn nào có lòng hảo tâm giúp mình với, mình cảm ơn, hoặc bạn nào có acc paypal lậu cho mình mượn pay 6usd được không?

cần thì qua box captcha tìm hiểu nhé, vào box Referral >> Captcha để tìm group xin vào gõ thuê, captcha là dễ nhất rồi

Thanh niên trai tráng. Ko làm cái này làm cái khác. phụ bán cafe, quá nhậu ở ĐN cũng đâu khó tìm.
Tiền không có mà có điện ôm lap xem phim thì bạn cũng bá đạo rồi

hix cũng hơi ngại về làm các công việc như giữ xe hay phụ quán nhậu, ko phải mình dị hay j mà nếu nói ra ba mẹ buồn và ko cho đi đâu

làm mmo không phải 1 sớm 1 chiều là có tiền, ngoài cap ra thì chả có cái gì ăn tiền dc ngay hết, không nghiên cứu trước thì cho dù người ta chỉ cũng chả biết làm :rolleyes:, chả lẽ người ta phải chỉ từng cái nhỏ 1 :D

capcha sống tạm + tiết kiệm tiền mua sock => offers => tùy sở thích đi tiếp :D

Cho tớ xin lỗi anh em nhé nhưng đọc bài của thớt xong mình muốn " DCM nhà thớt ". DCM thanh niên trai tráng mà đi xin từng đồng 1, chả ra cái thể thống cống rãnh

gì cả. ( đang bức xức vào room gặp ngay thớt nên không kìm chế đươc )

nhìn cái nhan đề tưởng nó vào kiếm việc ai dè vào xin tiền!!! đúng là thứ cặn bã!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week