Đôi lời tâm sự, cần anh em giúp đỡ

hix cũng hơi ngại về làm các công việc như giữ xe hay phụ quán nhậu, ko phải mình dị hay j mà nếu nói ra ba mẹ buồn và ko cho đi đâu
công nhân với phụ hồ thì đi làm được còn phụ quán nhậu với giữ xe thì lại không được à o_O quá dị
một lời khuyên cho bạn nhé. kiếm 1 việc bên ngoài mà làm, rồi tối về nhà thì MMO để kiếm thêm thôi :)

Captcha đi bạn. Không thì lên mạng tìm việc ấy, gần Tết người ta cũng mướn người làm phụ Tết nhiều mà.
Đã ko có tiền lại ôm Lap xem phim đến chịu. Phải động não chứ, ko ai bảo cách là cứ ôm Lap tiếp à.:(

mình học xây dựng ra, cũng có lúc phải đi làm công nhân. phụ hồ v.v.. để kiếm sống, phải bỏ ra cả năm trời mới có được chút kinh nghiệm về mmo, cậu lấy gì để làm? phải có đầu óc chứ, cần tiền gấp cứ capcha mà làm qua ngày đi, nuôi được bản thân đã, có ít vốn đã rồi hẵng nói tới việc tìm hiểu tiếp. muốn có tiền mà không chịu làm thì dẹp m.. nó đi

thear co phúc đấy thì mới được rảnh đầu óc mà xem phim.mà với cái tư tưởng của bạn thì xem phim là hợp lý nhất.keke

:cool: tạo Gmail,uolook,mail,aol....
bán kiếm tiền

Đã biết về web, host các thứ rồi thì tìm hiểu thêm mấy vấn đề trong mmo này chắc ko khó lắm. Bạn cứ lao vào làm rồi ko hiểu ở đâu thì search đấy hoặc hỏi (mặc dù ko có ai trả lời đi nữa) dần dần cũng hiểu. hi. thử coi.

Mình không xin tiền nhé, chỉ xin việc thôi, các bạn có nói j mình cũng chịu, đời là thế, ko tiền nói ai nghe, mình cũng mói biết tý về làm offer, mong các bạn chỉ cho web nào làm ngon nhất hiện nay là mình vui lắm rồi,

Mình là NAM, 22 tuổi ở Đà Nẵng, trước giờ đi làm công nhân, rồi phụ hồ,... đủ mọi thể loại , lúc trước mình có thiết kế wap và kinh doanh các lĩnh vực game và ứng dụng mobile, nhưng hiện nay mình đang thất nghiệp vì wap die và đang rời vào tình cảnh khó khăn ,
Gần đến tết mà kiếm 1 công việc không có, mình mong các bạn ở diễn đàn tư vấn cho mình hoặc giúp mình 1 công việc nào đó, đủ nuôi sống bản thân đừng dựa dẫm vào gia đình là mình vui rồi, mình bây giờ chỉ còn cài Laptop suốt ngày mình chỉ xem phim thôi, không biết làm gì, các bạn nào có việc làm online nào giúp mình làm với, mình cảm ơn rất nhiều. email mình là [email protected] hoặc yahoo: vigiadinh_toiselam
fap . fap . fap

Xem phim tiếp đi thớt, mình mong rảnh dc tí để mở pub lên xem nốt 2 tập của walking dead với arrow mà éo dc nè, ganh tỵ với thớt vl, chắc từ giờ tới tết cũng ko xem dc :(

Có laptop, có mạng, vậy mà k chịu tìm tòi học hỏi, lại đi xem film rồi lên đây há miệng chờ sung :confused:

mình nghĩ thớt nên gõ captcha :D

có làm có ăn.làm nhiêu ăn nhiêu.k thì bõ tiền vào đầu tư :D :D

Mình đang cần 6usd paypal bạn nào có lòng hảo tâm giúp mình với, mình cảm ơn, hoặc bạn nào có acc paypal lậu cho mình mượn pay 6usd được không?
cai' lol gi the nay`, nhuc mat that...! Da` nang? thanh pho' 5-0 , lam` gi co nan an xin ....!!Phai bao cao ngay cho bac Thanh, Di ra bo^. dc vai thang' da` nang? lon xon lien`:D

có làm thì mới có ăn cậu ạ, không làm những việc nhỏ thì làm sao làm được việc lớn... muốn chạy thì trước tiên phải đi bộ :)

Mình cũng Đà Nẵng đây, lúc trước Còn khó khăn hơn cậu nhiều,nhưng thời gian rảnh mình không chơi game, không xem phim. Chỉ suy nghĩ đến $ thôi,
Và Rồi mình tìm được cái này, tìm được cái kia, Ráp nối chúng lại với nhau...Thành công.
Đồng hương với nhau chỉ có thể giúp vậy....

VÂNG MẤY HÔM NAY MÌNH HỌC OFFER, VÀ ĐÃ BIẾT ĐƯƠC CHÚT IT. BÂY GIỜ MINH CHỈ CÒN THIẾU VÀI TRANG CÓ THỂ LÀM OFFER, CÁC BẠN AI CÓ THỂ GIÚP MÌNH VÀI TRANG LÀM OFFER DỂ KIẾM TIỀN, MÌNH CẢM ƠN

Chào cậu, mình cũng ở Đà Nẵng, cũng tầm tuổi cậu. Mình cho cậu 1 lời khuyên thế này
Có lẽ cậu chưa biết thế giới mmo nó rộng thế nào :D Cậu đi sâu vào mmo mà muốn 1 2 tháng kiếm tiền nhanh thì chuyện này không bao giờ có đâu, trừ phi có ai tốt bụng hướng dẫn cậu từ A -> Z rồi lấy học phí đào tạo. Muốn ăn phải lăn vào bếp, tớ bắt đầu cũng như vậy, chả ai dạy cả, các cao thủ có chia sẻ thì mình tìm tòi, học hỏi tìm hiểu thêm thôi.
Muốn kiếm vài $ tiêu vặt thì mình nghĩ box captcha phù hợp với cậu, chứ mà lấy mmo làm thu nhập chính thì hơi khó :p Cậu muốn kiếm tiền dễ dàng thì có rất nhiều công việc, nhưng tớ nghĩ mmo không hợp với cậu :)

Trình độ làm được wap để kiếm tiền thì là thuộc dạng pro ở cái diễn đàn này rồi ...

^^ !!! ôy bỏ tiền vào đầu tư đi - k có tiền àh bán xe đi bán điện thoại - PTC 4rex các thừ đếu đầu tư sinh lời kìa ... google cách kiếm tiền online ra 1 đống ngồi đọc tìm cái hay
Rãnh quá lên đây chỉ để hỏi việc - k kiếm thì lấy đâu ra việc !!! Tui cũng quá rãnh để cmt cái vớ vẩn này (SR trời lạnh nên hung hăng thế :oops::oops::oops::oops::oops:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week