đôi lời tâm sự ( mong ace giúp đỡ )

pan482

Junior
Reactions
67
MR
0.000
2 vợ chồng mình cưới nhau cũng đã lâu, lúc trước khi cưới nhau ko lo cho tương lai nên giờ phải lân đận như thế này
mình thì đang làm thuê cho 1 phòng net, 2 vợ chồng ra thuê nhà trọ ở riêng

mới đây có tin vui vợ mình có baby niềm vui chưa hết thì baby ko giử dc. :(
giờ vợ mình vừa ra viện xong, minh muốn tìm 1 công việc gì đó làm thêm để kiếm thêm thu nhập, mọi người ai cần thuê mình làm gì cho mình 1 chân làm với, mình có thể online 15/24 ngày

lúc sáng mình còn 1tr1 mua dc 50 PM dep vào forex định kiếm ít vốn làm ăn, sáng giờ cũng có lãi, nhưng tính để ngâm thêm ai ngờ cháy sạch... :(
mình ko xin xỏ bạn nào cả, mình chỉ mong có 1 việc làm thêm để trang trải cuộc sống thội

mình đang trông 1 phòng net, có mạng mạnh và có time
cám ơn các bạn đã xem

mình biết dc những thứ sau đây trong mmo
fake ip vip ssh
offer pc cũng biết dc 1 it
traffic cpm cũng biết dc 1 it, lúc trước có chơi Plugxxx nhưng bị baned hoài ko chơi nửa
có vài tool auto boot ssh hma sock
biết reg domain live 1 năm
có dc 2 vps cấu hình cao, loại 32gb RAM
biết làm website wp php

Last edited:
Với kinh nghiệm từ chữ ký của thớt cũng kiếm $ được rùi đâu cần phải có người giúp đỡ nhỉ..........

Với kinh nghiệm từ chữ ký của thớt cũng kiếm $ được rùi đâu cần phải có người giúp đỡ nhỉ..........
acc GA mình reg đại đó cậu, còn reg domain thì mình biết, nhưng ko bao hiểm nên chưa ai thuê reg cả cậu à

Đề nghị Bác @Shin hỗ trợ cho trường hợp của thớt ver thông tin. Nếu là thật thì rất đáng để giúp đỡ
lên cho các pro
bác nào buy acc Ga thì bơi vào nào!!!...
mình cám ơn các bạn, mình chỉ mong có bạn nào đang cần thuê người làm, để có tiền xoay sở là dc rồi, nếu admin cho mình veri thông tin nửa thì càng tốt

anh em newbie lấy tấm gương mà phấn đấu
về sau đỡ khổ :)

@ChuChung Bác Mod hỗ trợ bác thớt đi, em chả biết mod nào ngoài bác nên spam vào,
Thật sự là mình chả biết giúp thớt thế nào :) . MMo này rộng nhưng tùy ng có thể vào làm đc . Ví dụ vợ thớt : ai biết có làm nổi cv liên quan đến máy tính ko hay chỉ lướt web xem phim đc thôi :(

Thật sự là mình chả biết giúp thớt thế nào :) . MMo này rộng nhưng tùy ng có thể vào làm đc . Ví dụ vợ thớt : ai biết có làm nổi cv liên quan đến máy tính ko hay chỉ lướt web xem phim đc thôi :(
không phải như vậy cậu à, mình đang tìm việc làm thuê trên mmo này, còn vợ mình thì đang nghỉ vừa xuất viện dc vài ngày thôi, nên còn yếu lắm,

đã report và gắn cờ khiêu dâm :p
UP cho bác , mau có việc đễ làm nhé
thank cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week