đôi lời tâm sự ( mong ace giúp đỡ )

anh phải nói rõ nghề nghiệp, làm được những việc gì , quê ở đâu có thể thuê trực tiếp hoặc gián tiếp. ví dụ chăn gà , nuôi heo có làm được ko :D

anh phải nói rõ nghề nghiệp, làm được những việc gì , quê ở đâu có thể thuê trực tiếp hoặc gián tiếp. ví dụ chăn gà , nuôi heo có làm được ko :D
mình biết dc những thứ sau đây trong mmo
fake ip vip ssh
offer pc cũng biết dc 1 it
traffic cpm cũng biết dc 1 it, lúc trước có chơi Plugxxx nhưng bị baned hoài ko chơi nửa
có vài tool auto boot ssh hma sock
biết reg domain live 1 năm
có dc 2 vps cấu hình cao, loại 32gb RAM

đây là những gì mình biết :(

oc. ghê vậy à. hay bác chỉ e làm đi :D
ko chỉ đc nha, nếu bác chỉ em cách reg acc GA content inf vn thì mình trao đổi cùng có lợi và cung cấp cho bác cụ thể cách chiến hiệu quả nhất. 4k với GA thì ko phải khó cái quan trọng là phương pháp

ko chỉ đc nha, nếu bác chỉ em cách reg acc GA content inf vn thì mình trao đổi cùng có lợi và cung cấp cho bác cụ thể cách chiến hiệu quả nhất. 4k với GA thì ko phải khó cái quan trọng là phương pháp
Reg 1 acc hay reg sô lượng lớn đấy bác :D

2 vợ chồng mình cưới nhau cũng đã lâu, lúc trước khi cưới nhau ko lo cho tương lai nên giờ phải lân đận như thế này
mình thì đang làm thuê cho 1 phòng net, 2 vợ chồng ra thuê nhà trọ ở riêng

mới đây có tin vui vợ mình có baby niềm vui chưa hết thì baby ko giử dc. :(
giờ vợ mình vừa ra viện xong, minh muốn tìm 1 công việc gì đó làm thêm để kiếm thêm thu nhập, mọi người ai cần thuê mình làm gì cho mình 1 chân làm với, mình có thể online 15/24 ngày

lúc sáng mình còn 1tr1 mua dc 50 PM dep vào forex định kiếm ít vốn làm ăn, sáng giờ cũng có lãi, nhưng tính để ngâm thêm ai ngờ cháy sạch... :(
mình ko xin xỏ bạn nào cả, mình chỉ mong có 1 việc làm thêm để trang trải cuộc sống thội

mình đang trông 1 phòng net, có mạng mạnh và có time
cám ơn các bạn đã xem

mình biết dc những thứ sau đây trong mmo
fake ip vip ssh
offer pc cũng biết dc 1 it
traffic cpm cũng biết dc 1 it, lúc trước có chơi Plugxxx nhưng bị baned hoài ko chơi nửa
có vài tool auto boot ssh hma sock
biết reg domain live 1 năm
có dc 2 vps cấu hình cao, loại 32gb RAM
thớt ở đâu nhỉ

mình kiêm thêm thu nhập thôi bạn vì mình trông phòng net, mạng cũng nhanh, nên tận dụng làm mmo
với thời gian này hao hụt tiền bạc nhiều quá nên mình mới lên đây nhận làm thuê, ai thuê gì mình làm nấy thôi bạn.

mình chỉ có 1 acc US thôi bạn oi

Cậu treo tool hay thử cày coin xem được không?

Xong thì mình nhận lại được gì ?
Nằm ngửa và hưởng thụ cuộc sống

Forex thì pm mình nhé , mình sẽ giúp bạn . Nhưng sẽ cần thời gian đấy . Bạn đang túng thiếu cần tiền mà đánh forex là điều tối kị . Tâm lý bạn ko vững để trade .

Vợ chồng bạn ở tiền giang , quê ở đâu ? sao ko nhờ ba mẹ , hay người thân giúp 1 số tiền có thể ổng định 1-2 tháng rồi kiếm thêm việc làm . Trông quán net thì 1 tháng dc bao nhiêu đâu ?

Forex thì pm mình nhé , mình sẽ giúp bạn . Nhưng sẽ cần thời gian đấy . Bạn đang túng thiếu cần tiền mà đánh forex là điều tối kị . Tâm lý bạn ko vững để trade .

Vợ chồng bạn ở tiền giang , quê ở đâu ? sao ko nhờ ba mẹ , hay người thân giúp 1 số tiền có thể ổng định 1-2 tháng rồi kiếm thêm việc làm . Trông quán net thì 1 tháng dc bao nhiêu đâu ?
do tâm lý bạn à, forex mình cũng có ít kiến thức, nhưng do tâm lý, nên mới vậy, ba mẹ 2 bên cũng có giúp đỡ nhưng mình muốn làm thêm để kiếm thu nhập, chứ lớn rồi đã có gia đình phải tự lo, chứ ko ai giúp hoài cả,

:oops: nên làm ngoài thì hơn.
em khuyên thật bác.
Em chẳng có cái diễn đàn nào để tham gia nên mới kiếm cái diễn đàn này. :D Thuực sự tiền toàn đến từ real life (60%):D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week