Help Đổi tên tài khoản PM đã verify

nhocghost11

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
mọi người cho mình hỏi, mình có 1 tài khoản PM đã veri h mình muốn đổi họ tên thì có được ko, và khi đổi có bị làm sao không
------------
lúc mới biết MMO lập cái tk nhưng vì mình không có hóa đơn và không biết fake, cũng không biết nhờ ai, nên mình lấy hồ sơ của mẹ mình để lập tk, h mình muốn đổi thành tên mình liệu có được không

Có nên tạo TK mới luôn không cho đỡ loằng ngoằng, vì dù sao TK cũ đã VER rồi?

Đổi họ tên khác gì restart lại từ đầu, chỉ khác là giữ được cái number.

chắc theard muốn giữ số tk cũ cho việc kinh doanh :rolleyes:

chắc theard muốn giữ số tk cũ cho việc kinh doanh :rolleyes:
yeah bạn này hiểu ý mình nak, nên mình muốn hỏi đã có ai làm thử chưa cho mình ý kiến, việc veri lại từ đầu ko thành vấn đề, mình chỉ sợ là tk có bị làm sao không thôi :D

mà đổi họ tên làm gì vậy thớt ! muốn tên kinh doanh gì thay ở account name cũng được mà , họ tên chỉ hiện cho mình biết thôi , người ngoài họ đâu biết đâu
vậy hả, tại tớ muốn nó là chính chủ để sau này có gặp vấn đề gì còn lấy hồ sơ mình ra giải quyết nữa, thanks cậu đã góp ý nha, vậy họ tên sao cũng được đúng ko cậu

mọi người cho mình hỏi, mình có 1 tài khoản PM đã veri h mình muốn đổi họ tên thì có được ko, và khi đổi có bị làm sao không
------------
lúc mới biết MMO lập cái tk nhưng vì mình không có hóa đơn và không biết fake, cũng không biết nhờ ai, nên mình lấy hồ sơ của mẹ mình để lập tk, h mình muốn đổi thành tên mình liệu có được không

Mềnh đã test cái trường hợp này 1 lần. Sau khi change name or add thì acc sẽ trở về trạng thái unver Sau đó mềnh tiếp tục ver lại và mọi thứ đều ok

nếu đổi tên thành tên 1 người khác. rồi khi mình veri info khác lại trùng với tên mới thì có sao k ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week