đổi tên wmz

Freaky

Senior
Reactions
51
MR
0.004
các pro cho mình hỏi có cách nào đổi tên wmz ko, mình mày mò mãi mà ko thấy chỗ đổi tên trong wmz, cái acc z mình đặt tên bừa giờ muốn sửa lại cho nó đúng thôi, pro nào giúp với

WM ko cho sửa tên đâu.
Bạn cần tạo ticket xong up bản scan CMND lên nó sửa cho. Cũng như PP thôi mà.
Làm nhanh kẻo no banned account lại hối hận, nhớ đẩy hết $ đi hãy request nhé.

mình đã gửi bản CMND cho nó tầm 2,3 tháng mà nó chẳng đoái hoài gì cả, nói chung phục vụ ko dc như pp

mình đã gửi bản CMND cho nó tầm 2,3 tháng mà nó chẳng đoái hoài gì cả, nói chung phục vụ ko dc như pp

Nga Ngố mà quan liêu lắm =)). Tạo nhiều ticket khóc nhiều nó ức chế mới làm cho ^^.
Hoặc phải dùng dịch vụ khóc thuê của ai đó. Hồi trước thằng bạn mình làm WMID tên vớ vẩn, bị banned ... Phải thuê dịch vụ khóc thuê đó, thuê nhân viên bên VNO ko iết làm lẻ hay tư cách cty nữa, mãi mới unbaned và change name cho :D. Fee: 30% số Z đang có trong purse ... :D

chịu sửa tên, đổi acc wmz đi nhé :v

acc k có gì quan trọng thì đổi acc khác là xong

WMZ không đổi tên được đâu cậu mình cũng giống cậu ! Tin topic hỏi luôn nha :
Mong các PRO cho mình hỏi WMZ mình nó giới hạn số tiền nhận vào đâu nâng cấp tài khoản để tăng số tiền nhận lên ?
GIẢ SỬ : " nó giới hạn số tiền nhận là 100 thì vào đâu chỉnh hay cách nào tăng số tiền mình nhận lên được không ? "

thanks các bạn !

WMZ không đổi tên được đâu cậu mình cũng giống cậu ! Tin topic hỏi luôn nha :
Mong các PRO cho mình hỏi WMZ mình nó giới hạn số tiền nhận vào đâu nâng cấp tài khoản để tăng số tiền nhận lên ?
GIẢ SỬ : " nó giới hạn số tiền nhận là 100 thì vào đâu chỉnh hay cách nào tăng số tiền mình nhận lên được không ? "

thanks các bạn !

http://passport.wmtransfer.com/

Vào đó cập nhật đủ thông tin để lên formal passport. Tăng giới hạn gửi trên mini keeper 1 chút, nhận thì thoải mái.
Muốn ko giới hạn gửi thì enable classic rồi cài lên máy mà gửi. Trong box này có hướng dẫn rồi tự làm đi ^^

Hướng dẫn thay đổi Họ và Tên Webmoney cho đúng nhanh gọn lẹ mới nhất 2016
Xem full bài viết

Tại sao lại đổi họ và tên Webmoney cho đúng?

Trả lời: Lý do là Webmoney ban hành chính sách chống rửa tiền vào tháng 2-2016, Họ và Tên người rút tiền trên ngân hàng nhận phải trùng với họ và tên trên tài khoản Webmoney. Nếu không trùng, tài khoàn sẽ có nguy cơ bị khóa, bị refund, hold tiền...

Đổi họ và tên Webmoney để làm gì?

Trả lời: Lý do bạn nên đổi họ và tên cho đúng là các trang auto mua bán wmz như https://mua-wmz.com chỉ chấp nhận khi tài khoản của bạn trùng tên ngân hàng nhận tiền. Nói tóm lại bạn chỉ có thể nhận tiền khi muakhông thể bán WMZ lại cho site được. Vậy thì khó khăn cho đổi tiền WMZ qua VND.

Đổi Họ và Tên Webmoney lại thế nào cho chính xác? Đó là lý do mình sẽ hướng dẫn các bạn trong bài viết sau đây:

A. Phân biệt Họ, Tên, Tên Lót trong tiếng Anh:

Học tiếng Anh bao nhiêu năm thì áp dụng vào bước này, ví dụ tên bạn là: Nguyễn Ngọc Tân Thành

+ Last Name(Surname-Family Name) là Họ: Nguyen

+ First Name là Tên: Thanh

+ Middle Name là tên lót: Ngoc Tan

Xem tất cả bài viết

thấy nó có chịu đâu, nó bảo tạo lại acc mới đi :eek::eek::eek:
Viết yêu cầu đổi tên nó đọc ko hiểu hết ý hoặc viết TIẾNG ANH BỒI , hoặc Google dịch thì nó ghét ... Nó sẽ bảo thế ....
Bạn nhờ một người viết cho một cái mail theo đùng chuẩn Bri Eng đảm bảo được 100% :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week