• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Đổi tiền mặt

Status
Not open for further replies.

linhrua

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mình đang có 2tr tiền mặt , giờ đang cần chuyển vào tài khoản Đông Á của mình để dùng có việc , bác nào có tài khoản Đông Á thì giúp mình được không? , mình chịu fee , mình đến tận nơi để giao dịch nhé , mình ở Hà Nội

Last edited:
Mình đang có 3tr3 tiền mặt , giờ đang cần chuyển vào tài khoản Đông Á của mình để dùng có việc , bác nào có tài khoản Đông Á thì giúp mình được không? , mình chịu fee , mình đến tận nơi để giao dịch nhé , mình ở Hà Nội
bác chuyển vào làm gì thế .. không hiểu sao mình có $ trong đông á nhưng chuyển tiền nó báo là không làm việc @@

hài quá :D

Trời ơi , ai giúp mình với , chỉ có 2tr thôi mà TT_TT , mình xin gửi bạn giúp mình 20k và chịu fee giao dịch TT_TT

Vào ngày tết cây ATM thiếu gì người hả bạn. kiểu gì có người mà chẳng giúp bạn, còn hơn ngồi đây hóng

Có ai ở Thủ Đức hay Bình Dương bán PM không cho mình mua 20PM cái mình đến nhà mua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,415
173,587
Latest member
uchinhuy77th

Most viewed of week

Most viewed of week