Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.

ziriconiz

Junior
Reactions
75
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tối nay mà chưa thấy paid thì dis tập thể =))

Admin đã chuẩn bị kĩ cho trường hợp các bác Dispute, nếu các bác để ý lúc thanh toán PayPal mua Positions sẽ ghi là Banner Ad Impressions Package (No Refund..). Rõ ràng đây là thanh toán các bác mua Banner quảng cáo chứ chẳng phải đầu tư mua Positions gì cả, các bác Dispute thế nào?

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.439
$150.00
Chat with me via Skype
đệch rút 10$ từ hôm qua mà chưa thấy đâu :(
Số tiền pay đã tăng lên. Mà cậu đặt lệnh rút từ mấy giờ hôm qua?
@@, mới dep vào 2$ chơi thử, mất cmnr :(
Thời điểm cậu DEP thì nó đã bão hòa rùi. Nhưng mình nghĩ là nó chưa scam sớm vậy đâu. Cứ bình tĩnh. nhưng mà dep 2$ thì thực sự là khó mà lấy ra đc
Admin đã chuẩn bị kĩ cho trường hợp các bác Dispute, nếu các bác để ý lúc thanh toán PayPal mua Positions sẽ ghi là Banner Ad Impressions Package (No Refund..). Rõ ràng đây là thanh toán các bác mua Banner quảng cáo chứ chẳng phải đầu tư mua Positions gì cả, các bác Dispute thế nào?
Tất nhiên ad đã chuẩn bị tình huống này rùi mà. Có mấy site dám cho invest bằng PP đâu. Đã dám chơi với PP thì nó phải có sự chuẩn bị kỹ càng rùi.
mod đâu nhỉ vào update #1 đi kẻo mấy bạn ko theo cứ chui vào dep đó :D
Site chưa Scam đâu. Các bạn cứ bình tĩnh. Có điều mem nhà mình thấy lợi thì hoa mắt cứ lao vào mà chẳng suy nghĩ gì. chiều rảnh sẽ cập nhật ở #1 cho các bạn.
ERROR 521 Web serve is down :confused:
Mình vẫn vào bình thường mà.

Admin đang support trên room chat đó. Ai chưa đc pay có thể lên mà kiến nghị. Đang pay rùi thì phải. Admin này thì các bạn yên tâm nhé.

Ai có proof rùi thì show lên cho mọi người yên tâm.

BetPOB

Senior
Reactions
289
MR
0.819
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Đã đc pay nha AE, hi vọng sống thêm vài đợt nữa!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week