SCAM dollarwallet - site mới vừa running 1 ngày, instant payment, đang paying rất tốt!

Status
Not open for further replies.

[/QUOTE]

:) đã nhận đựoc tiền . thanks .. cho mình xin cái YH ..học hỏi

Hi, mình mới dùng ref của bạn reg và deposite 10$.
tk: thienduc1012
AP: [email protected]

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

Hi, mình mới dùng ref của bạn reg và deposite 10$.
tk: thienduc1012
AP: [email protected]

Cám ơn bạn, mình check thấy balance của mình có 0.3$ referral commission nhưng mình rút về thấy báo lỗi...

mình chat live support với họ thì họ nói là rút về AP min là 1$...live support rất tút..ko vấn đề gì, mai mình sẽ rút luôn cả lãi của mình..hi..

Last edited by a moderator:
Vừa nhận được pay của nó rồi. Hôm qua bận công việc nên bị lỗ gần 1/2 ngày đầu tư. Tiền nằm trong acc của mình. Nó không có tự động chuyển sang đầu tư cho mình hả ta

Vừa nhận được pay của nó rồi. Hôm qua bận công việc nên bị lỗ gần 1/2 ngày đầu tư. Tiền nằm trong acc của mình. Nó không có tự động chuyển sang đầu tư cho mình hả ta

Chúc mừng bạn, tiền không tự đầu tư lại đâu mà bạn phải login vào acc của bạn và thực hiện lệnh dep lại, ví dụ bạn đầu tư 20$ vào lúc 00h00' ngày 24/4/2011 thì đúng 00h01' ngày 25/4/2011 bạn login vào acc sẽ thấy balance = 21$ và bạn có thể rút hết 21$ này vê AP của bạn hoặc chỉ rút 1$ lãi còn 20$ gốc deposite quay lại để sinh lãi tiếp ngày hôm sau. Lưu ý bạn chậm dep giờ nào thì thiệt giờ đó, vì vậy phải ghi nhớ giờ dep của bạn ở từng site :)

Mình cũng mới nhận paid và update proof hôm nay...hi..

em reg dưới tên anh rồi đó
ID thieugialoc1
AP [email protected]

cái trang này chơi sao ai biết pm YH kingofmagic2002 nha
site mới
0.01$/c up miễn phí 1 tháng

Bạn đăng ký một acc rùi thì deposit tiền (gửi tiền) vào account của bạn và chờ đến lúc kết thúc plan đó thì rút tiền thôi (bạn có thể rút cả vốn lẫn lãi hoặc rút lãi và để lại vốn để sinh lãi tiếp)..bạn phải có ít nhất 10$ trong tài khoản AP, LR hoặc PM để nạp tiền vào account tại dollarwallet.net..chúc may mắn!

Làm thêm 1 phát 10.5$ nữa rồi chuyển site.....
Proof nóng hổi nè
attachment.php

Attachments

26.9 KB · Views: 96
Proof nóng hổi nè
attachment.php

chúc mừng bạn :)

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:49 PM ----------

Proof nóng hổi nè
attachment.php

bạn gửi TK PP cho mình để mình refback nhé..:)

mới nhận proof ngày hum nay, cứ đến hẹn lại lên :)

If you have a pending LibertyReserve withdrawal at DollarWallet

Show Details
Hello DollarWallet member. I'm very sorry for delayed LibertyReserve withdrawals. We updated our script and here's an temporary solution to receive your pending payment from us.

Here is what's required to be done at your side now.
1. Login to your LR account, go to Merchant Tools.
2. Click on "Create new API"
3. Enter the following entries
3.1. API Name: DollarWallet
3.2. Sec. Word: DollarWallet1
4. Tick ENABLED
5. Tick TRANSFER
6. Tick BALANCE

Enter your PIN and submit to save the configuration. You should now be able to receive your pending payment.

Please reply to this e-mail with your LR account number after new settings.

Sorry for the trouble,
Matt Clifford

Ai nhận được mail từ thằng này chớ có làm theo nhé ! Site scamed , nó thả đợt đầu tư mới hấp dẫn vào ngày 27.04.11 và scam ngay ngày hôm sau ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week