• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Domain enom giá rẻ

Status
Not open for further replies.
Còn mấy pro bảo lấy được chắc chắn thì coi như em gà em thua đó.
Thánh nào làm đc thì làm. Chả dám nói nhìu lại bị ghét.
Thui phắn cho khoẻ. Nhường chỗ cho thánh phán :D

Cậu phải hiểu rõ mua bằng cc hay là mua bằng tiền thật của cậu.
Các pro bán giá này toàn hàng cc. Và chả seller nào dám bảo lấy đc auth code.
Hướng dẫn chỉ là sơ bộ. Lấy được hay không là chuyện khác.
bố nháo bố xiên, rsl nào mà ko cấp authcode, đọc nghe tên coi.
Nói thẳng ra là dù cái site enom nó cùi bắp đến đâu thì lúc acc vẫn còn "live" thì vẫn lấy đc authcode hết.
Chỉ trừ nào mà acc "die" chủ site đấy nó có change đi không thôi thì cái authcode gọi là bỏ đi thôi. ko lấy đc authcode thì bây h khách hàng xịn nó bảo tao muốn chuyển đi, kêu em ko có, để nó kiện cả mả tổ lên à.
trail mod mà hiểu biết thấp thế

Nói thẳng ra là dù cái site enom nó cùi bắp đến đâu thì lúc acc vẫn còn "live" thì vẫn lấy đc authcode hết.
Chỉ trừ nào mà acc "die" chủ site đấy nó có change đi không thôi thì cái authcode gọi là bỏ đi thôi. ko lấy đc authcode thì bây h khách hàng xịn nó bảo tao muốn chuyển đi, kêu em ko có, để nó kiện cả mả tổ lên à.
Vâng em gà lắm. Thánh tha em nhé. Phắn thoai.

ai bảo bác enom ko lấy được auth code.lấy cái mail admin domain sent cái mail 24h là nó gửi lại cho auth code

thế domain bị host do acc bị die thì có mã authcode gét trước đó có tran dc domain ko pro

thế domain bị host do acc bị die thì có mã authcode gét trước đó có tran dc domain ko pro
như mình nói đó, còn tùy chủ site bán domain nó gét nó change đi hay không thôi. còn nếu mà whois cái domain phần billing với tech vẫn là email của mình nhưng site nó lock chuyển + change authcode, thì vẫn có thể lấy lại đc.

à cái này thì chịu, tại tớ toàn mua bằng Paypal nên vào lấy, không có thì gửi ticket

Gia hạn đc hay ko thì tớ chưa thử nhưng nếu còn live chắc sẽ renew đc . Còn về auth code thì tớ ko hỗ trợ lấy authcode đc . Năng lực của tớ chỉ có hạn , chỉ đảm bảo live tới khi domain hết hạn thôi .

thớt giống mình hồi xưa cái khó thì biết cái dễ lại pó tay :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week