• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Domain only 1$

Status
Not open for further replies.
:) Mình muốn hỏi để biết mình có thể quản lý ntn thôi.Nếu God thì tốt :D vì mình hay mua ở God hoặc Yahoo

Oánh dấu phát,khi nào cần thì mua.

Không có ý gạch đá gì thớt. Trước có 1 thằng bán cho cái domain của namecheap kêu là dùng cách Push qua tài khoản (tại PP mình ko đăng ký được nữa - mỗi PP chỉ đc 1 domain). Lúc nó tạo xong push qua bên control panel của mình thì thấy cái domain dc 1 năm. Thanh toán cho nó 40k xong xài cái domain đc 2 tháng thì nó bị xóa luôn.
Thớt có bảo hành 3 cái vụ này ko....

Không có ý gạch đá gì thớt. Trước có 1 thằng bán cho cái domain của namecheap kêu là dùng cách Push qua tài khoản (tại PP mình ko đăng ký được nữa - mỗi PP chỉ đc 1 domain). Lúc nó tạo xong push qua bên control panel của mình thì thấy cái domain dc 1 năm. Thanh toán cho nó 40k xong xài cái domain đc 2 tháng thì nó bị xóa luôn.
Thớt có bảo hành 3 cái vụ này ko....
Em không reg domain ở namecheap hay gì cả. Em reg domain của riêng em. Domain này bảo hãnh mãn hạn bác ơi.

hàng cỏ chưa thớt

Mình cũng từng là người đầu cơ domain, mình có vài điều muốn chia sẻ thôi. Không có gạch đá gì hết nhé.

Về chủ top, bạn có thể cung cấp domain cho mọi người với giá rẻ là điều thực sự đáng mừng. Nhưng nếu bạn chắc tay về điều đó thì hãy làm. Domain có thể live 1 tháng, 2 tháng ... 11 tháng rồi die cũng là chuyện đã xảy ra. Khi đó thì rất khó để tìm nhau để giải quyết, mà với mức đầu tư bỏ ra chắc cũng chẳng ai bận tâm làm gì. Nhưng quan trọng nhất đó là vấn đề domain bị hold, người mua domain sẽ chẳng thể tiếp tục phát triển domain đó nữa, như thế là quá phí phạm. Có rất nhiều domain hay, domain đẹp bị các bạn reg rồi bỏ không, rồi bị hold... điều đó thật sự rất là đau đơn. Mình chỉ chia sẻ những điều mình nghĩ, mong chủ thớt bỏ qua nhé. Tiện đây cũng đá topic của bạn lên luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week