đơn xin rút BH

Status
Not open for further replies.

vpsgiare

Junior
Reactions
194
MR
0.000
Chào Shin
Do công việc hiện tại quá bận và cần vốn đầu tư vào việc khác nên mình xin rút lại BH
Thanks Shin..

stk
0381000398496
(LE NGOC VINH)

Last edited:
đề nghị hold 1 tháng chứ vừa mua vps dc vài ngày mà die lên die xuống 5-6 lần, giờ rút bảo hiểm đến lúc die nữa thì biết đòi ai.

VPS đie hàng loạt
BH thì cù nhây
Chơi PTP mà cứ hẹn cả 2 ngày vậy số tiền ngày vps die thì người mua phải chịu
Đề nghị admin xem xét

các bạn yên tâm. Nếu có kiện cáo chắc chắn sẽ chưa rút đc bảo hiểm đâu.

mọi người cứ yên tâm khi lập topic rút bảo hiểm phần bảo hiểm đăng kí sẽ bị gỡ xuống để ko còn giao dịch nữa và nếu có kiện cáo bảo hiểm sẽ bị hold đến khi giải quyết xong hết tất cả!

xin chào mọi người..ai chưa đc refund thì gửi đến mail mình check..
mình giải quyết xog thì refund phí bh lại cho mình chứ mình có scam ai bao giờ mà cho ra đảo + giam bh 1 month

Mua acc VPS từ 9/10 đến giờ là die 8 lần rồi. Tính ra trừ đầu trừ đuôi thì cũng phải đến 15/11 mới hết hạn bảo hành
Nhưng mình thì không tính toán gì vì bạn này bảo hành rất nhiệt tình.
Ai còn sử dụng VPS của bạn ấy thì pm thỏa thuận chút để bạn ấy sớm được rút bảo hiểm

Last edited:
thế là cơ hội cầm tiền rồi a lê hấp của chủ topic đã thất bại :(
Lo giải quyết xong trách nhiệm của mình đi rồi mới nghĩ đến lấy lại tiền BH nha bạn :) Adm sẽ hold cho đến khi nào hạn sử dụng VPS của người lâu nhất hết hạn :)

à có mua vps của ông này , 1 ngày die kêu bảo hành bảo bận bận lúc éo nào cũng bận trong khi status yahoo thì ghi hoành tráng lắm cơ :)) , móa có 5$ cũng quịt thì thua thể loại này, giờ lại tính chùn lẹ mới ghê chứ
exchange24h mời post bằng chứng lên để mình giải quyết hoàn trả lại tiền cho cậu..nếu hk có bằng chứng thì nhờ mod vào giải quyết nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week